Hạng B2
13/1/05
453
80
28
53
RE: muốn bán M6

thế Bác đinh ban nhiêu??? Mầu trắng thì khó thật bác ah. Nếu Bác đồng ý giá đó, thì em vào xem xe, và dán linh tinh mầu khác , chứ mầu trắng chỉ có taxi thuii (em xin lỗi, nhưng mầu trăng thì nhiều người không khoái lắm)

Tập Lái

Oh, có phải con M6 màu trắng hay dừng Cafe gần Hồ Con Rùa ko Bác, Em cũng hay đi qua lại khu này, và thấy đúng là chỉ có mỗi chiếc này là màu trắng ko đụng hàng. Option của chiếc này em thấy cũng khá và hàng độc ko đấy chứ, nếu Bác khéo thì có thể bán được 23K - 24K đấy.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
28/9/06
257
1
0

Trích đoạn: automobile

thế Bác đinh ban nhiêu??? Mầu trắng thì khó thật bác ah. Nếu Bác đồng ý giá đó, thì em vào xem xe, và dán linh tinh mầu khác , chứ mầu trắng chỉ có taxi thuii (em xin lỗi, nhưng mầu trăng thì nhiều người không khoái lắm)

M6 cũng có chạy taxi nữa hả bác, sao em chưa thấy vậy cà [8|][8|]

Tập Lái
27/2/07
18
0
0

Trích đoạn: titi587

Oh, có phải con M6 màu trắng hay dừng Cafe gần Hồ Con Rùa ko Bác, Em cũng hay đi qua lại khu này, và thấy đúng là chỉ có mỗi chiếc này là màu trắng ko đụng hàng. Option của chiếc này em thấy cũng khá và hàng độc ko đấy chứ, nếu Bác khéo thì có thể bán được 23K - 24K đấy.

24K là giá cách đây 1 năm và là không phải màu trắng....
Chắc M6 giữ được giá cho đến bây giờ....
nhưng mà M6 màu trắng đúng là hàng độc thiệt....vì hiếm thấy M6 màu trắng.

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

Mazda 6 màu trắng mà bác bảo là Taxi à ??:D Xe màu trắng là độc đó...phải thêm tiền hãng sơn lại ... (màu đỏ, vàng cũng vậy ), nhưng theo em màu trắng la sơn chuẩn mà đẹp nhất đấy:D:D Các bác trả bác ấy thấp quá không được đâu

Hạng C
15/12/06
632
0
0

Đúng là màu trắng độc thật, Em nhớ cách đây vài tháng TOYOTA cũng có 1 em Atit màu trắng từ 2005 đến 2006 mới bán được với giá 27500USD thì phải. Anh em trong OS cư kháo nhau là có thể mua được Atit với giá đó .....:D:D thi nhau hỏi....
Vui thật.....:D:D:D

Tập Lái
12/7/05
27
0
0

Bác Titi587 ơi đúng là xe của em hay đỗ ở quán càe Hồ con rùa. Em định bán khoảng 23K có hợp lý k?

Hạng C
27/8/04
573
2
18
048
otosaigon.com

Bác cho cái ảnh lên AE ngó 1 tý .
Trên này rất nhiều bác khoái & tìm M6 . Em cũng đang lùng từ trước Tết mà không được đây .

Tập Lái

Trích đoạn: Hainv8910

Bác Titi587 ơi đúng là xe của em hay đỗ ở quán càe Hồ con rùa. Em định bán khoảng 23K có hợp lý k?

Theo Em nghĩ Bác có thề bán được 24k , vì bác có Sub Infiniti, và cái kính chiếu hậu 3 in1, 2 dàn đĩa và nhất là màu trắng ko đụng hàng như Bác cho Em xem. Em thấy máy còn good lắm đây Bác ah.