Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
27/8/15
1
427
48
Giá đó em đưa theo mức cảm tính, chứ bác nào ở trên đưa 13~15 tỷ thì hơi quá, 13 ~ 15 tỷ em ở biệt thự cho sướng [BCOLOR=#fcfcff]:D[/BCOLOR]
Em đưa chứ ai :)
Đưa giá trần, mấy bác kéo xuống cho dễ.
giá bác đưa ra có vẻ hợp lý. em nghĩ chủ nhà sẽ rao 10-11 tỏi cho xem.

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Ok, bác cho contact để em qua xem nhà.
Nếu có duyên em sẽ múc con Đen-Cam :D

Hạng F
2/3/14
12.226
127.962
113
Em phán bừa cái: khu này đất chắc tầm khoảng 50-60 chai, của bác như vậy khoảng 6 tỷ đất + nhà khoảng 1,5 tỷ nữa nên tầm 7-8 tỷ là có cơ chứ trên 10 tỷ thì hơi khó.

Em thấy nhà bác thiết kế đẹp. Nhưng vị trí khu này không đẹp, đường một chiều.

Đúng là nhà đất thì vị trí là số 1. Chỗ bác mà đi xe máy thì rất ổn nhưng đã đi xe hơi rồi thì tâm lý thế nào cũng thấy đường rộng là cần thiết, bạn bè đến chơi cũng không có chỗ đỗ xe, nên cứ khu quy hoạch mới mà quất, chứ khu hiện hữu nhà phố đường nhỏ mà giá thì ngất ngưởng.

• Like
Reactions: hoangquysg
Tập Lái
17/8/12
28
24
3
34
Sài Gòn
Em phán bừa cái: khu này đất chắc tầm khoảng 50-60 chai, của bác như vậy khoảng 6 tỷ đất + nhà khoảng 1,5 tỷ nữa nên tầm 7-8 tỷ là có cơ chứ trên 10 tỷ thì hơi khó.

Em thấy nhà bác thiết kế đẹp. Nhưng vị trí khu này không đẹp, đường một chiều.

Đúng là nhà đất thì vị trí là số 1. Chỗ bác mà đi xe máy thì rất ổn nhưng đã đi xe hơi rồi thì tâm lý thế nào cũng thấy đường rộng là cần thiết, bạn bè đến chơi cũng không có chỗ đỗ xe, nên cứ khu quy hoạch mới mà quất, chứ khu hiện hữu nhà phố đường nhỏ mà giá thì ngất ngưởng.

Nhà này xây hết + nội thất mà 1 tỷ 5 chắc em nhờ bác xây 1 căn giống vậy. Lời thật tình.

Tập Lái
7/10/10
13
23
3
bavs định bán giá nào đó bác? em định mua quận 10 nhưng giá ngon em mua đó bác. em làm vp công ty bác ạ

Status
Không mở trả lời sau này.