Hạng D
15/1/08
1.037
3.228
113
RE: muon gia nhap gia dinh ford

Bác M3B: Bác đang dreaming BMW X5 4.8. Khi "the dream come true" không biết FFC ra sao nhỉ!!

Hạng D
12/10/04
3.223
481
98

Trích đoạn: Lazy guy

Thanks bác! Bác hứa rồi nhé!
Em đã hứa là làm mà bác :D

Trích đoạn: Lazy guy

Bác M3B: Bác đang dreaming BMW X5 4.8. Khi "the dream come true" không biết FFC ra sao nhỉ!!
FFC vẫn mãi phát triển cùng OS mà bác :D

Hôm nào oánh cờ tướng, em sẽ thịt luôn xephaoma nhé (đùa tí nhé bác, đừng giận thằng em, mệt). He....he...
Trích đoạn: xephaoma

Wéo cằm bác Huy Nổ. Chào mừng bác đến với Club Ford. Hy vọng bác sẽ cười đến rơi cả răng, toét cả mắt...

Hạng D
12/10/04
3.223
481
98

Trích đoạn: huyno1

Rồi em sẽ gia nhập gia đình này thôi (thèm lắm mà). Em đang lăn tăn con Escape 2.3 (xe cũ thôi).
Nhưng gần tết nên xe hơi cao. Thôi thì ra giêng rồi cưới em vậy.
Các bác nhớ cho thằng em tham gia với nhé.
Đang có 1 em 2.3 mới tinh bác có muốn xem ko em cho địa chỉ? nhanh lên nhé bác để gia nhập FFC & EFC luôn :D

Trích đoạn: mazda3black

Rồi em sẽ gia nhập gia đình này thôi (thèm lắm mà). Em đang lăn tăn con Escape 2.3 (xe cũ thôi).
Nhưng gần tết nên xe hơi cao. Thôi thì ra giêng rồi cưới em vậy.
Các bác nhớ cho thằng em tham gia với nhé.
Đang có 1 em 2.3 mới tinh bác có muốn xem ko em cho địa chỉ? nhanh lên nhé bác để gia nhập FFC & EFC luôn :D

Em đó giá cả sao vậy bác? Em ít tiền nhưng mê con Ếch nên tìm xe cũ thôi.
Ah, nhân tiện cho em hỏi tí: E2.3 chạy lướt chứ bác, em nghe nói là con Ếch to quá mà trái tim thì bé xíu, không kham nổi (em chưa được cưỡi con Ếch nào cả nên hỏi dở hơi tí)

Hạng D
12/10/04
3.223
481
98

Em đó giá cả sao vậy bác? Em ít tiền nhưng mê con Ếch nên tìm xe cũ thôi.
Ah, nhân tiện cho em hỏi tí: E2.3 chạy lướt chứ bác, em nghe nói là con Ếch to quá mà trái tim thì bé xíu, không kham nổi (em chưa được cưỡi con Ếch nào cả nên hỏi dở hơi tí)
Giá thì em chưa hỏi nhưng e đoán ko dưới 30k đâu vì biển 50Z-98xx, còn 2.3 thì chạy quá lướt luôn bác ạ :D