24/3/10
4.364
3.876
113
Hehe chán rồi hả anh hay em nó bệnh quá chơi không nổi. Bác pm cho em chi tiết nhé, em cũng đang muốn vào hội nghiện
Đi hoài nó chả có lỗi gì để làm cũng chán nên em bập thêm S550 cho có cái mà mần, đi riết rồi nghiện S nên lơ là con này. Dù sao thì tầm SUV từ 2 tỷ đổ lại em nó cân tất.

• Like
Reactions: quansai07
Tập Lái
17/5/17
18
17
3
32
Đi hoài nó chả có lỗi gì để làm cũng chán nên em bập thêm S550 cho có cái mà mần, đi riết rồi nghiện S nên lơ là con này. Dù sao thì tầm SUV từ 2 tỷ đổ lại em nó cân tất.
e cũng hóng loại này lắm bác inb e cái info luôn nhé :D cám ơn bác

Hạng C
2/4/08
917
519
93
qua audi q7 cho nó lành các bác ạ,x5 ngán quá
X5 E70 phổ biến hơn Q7 nhiều nên chịu khó tìm tòi thì đồ linh kiện không mắc, muốn chơi cỡ nào cũng có, click 1 phát là tàu, mỹ,Séc , lavia... đủ cả. Còn nếu muốn yên ổn thì em nghĩ bác qua chơi xe Nhật như Acura, Lexus là hay nhất, chứ Q7 so X5 cũng thằng anh thằng em thôi.

Hạng B2
26/11/14
180
88
28
TP.HCM
X5 E70 phổ biến hơn Q7 nhiều nên chịu khó tìm tòi thì đồ linh kiện không mắc, muốn chơi cỡ nào cũng có, click 1 phát là tàu, mỹ,Séc , lavia... đủ cả. Còn nếu muốn yên ổn thì em nghĩ bác qua chơi xe Nhật như Acura, Lexus là hay nhất, chứ Q7 so X5 cũng thằng anh thằng em thôi.
khổ nỗi em nhìn thang acura và lexus em k kết mới đau hihi

• Like
Reactions: conbimbim