Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
dq.phu nói:
Lễ hay CN gặp nhau triển khai chi tiết luôn đi Đức ơi

ducreddoor nói:
dq.phu nói:
Bác Roughe check hộp thư PM giùm em nhé

rouge nói:
Tình hình là ngày hôm qua, ông bô chạy lên trên cái showroom của Tôn Đức Thắng coi xe.

Ông bô bảo là cuối tháng 10 mới mua được vì tháng 10 bác ấy đi công tác.

Ông bô còn nói thêm, hình như là tại bố đi xe máy lên coi xe nên cháu bán hàng ko đon đả lắm.

Nên về mặt mũi ko vui ! Bà bô phải dỗ mãi mới hết dỗi í !

Cho em hỏi phát, họp offline thì họp ở đâu và lúc nào và mấy giờ. Có bác nào cho em ít thông tin để em chở ông bô em lên giao lưu.

cái này là dauphu PR chắc luôn nè... vụ Thang Long sao rồi ông dau?

CN đi, contract thì sao hả bồ?

Hạng B2
24/3/10
315
0
0
CN discuss luôn, đi tập đây, đến giờ rồi

ducreddoor nói:
dq.phu nói:
Lễ hay CN gặp nhau triển khai chi tiết luôn đi Đức ơi

ducreddoor nói:
dq.phu nói:
Bác Roughe check hộp thư PM giùm em nhé

rouge nói:
Tình hình là ngày hôm qua, ông bô chạy lên trên cái showroom của Tôn Đức Thắng coi xe.

Ông bô còn nói thêm, hình như là tại bố đi xe máy lên coi xe nên cháu bán hàng ko đon đả lắm.

Cho em hỏi phát, họp offline thì họp ở đâu và lúc nào và mấy giờ. Có bác nào cho em ít thông tin để em chở ông bô em lên giao lưu.

cái này là dauphu PR chắc luôn nè... vụ Thang Long sao rồi ông dau?

CN đi, contract thì sao hả bồ?

Tập Lái
1/6/10
12
0
0
bác Phú ơi, em nhận được mail bác rồi !

Em cảm động tấm lòng của các bác quá.

Tình hình là sáng nay cả nhà em chạy lên Jeep ở cộng hòa coi con Saraha rồi ạ !

Giá cả mềm hơn với jeep tôn đức thắng ( 2 showroom làm việc độc lập, tách ra được 1 tháng nay rồi - sáng nay em buôn chuyện thì biết thế ).

Bên í lấy con sport ra cho ông bô thử chạy lòng vòng. Nói chung là bác ấy vô cùng thích thú. 

Em cũng vô cùng thích thú đợi chờ và hy vọng được rước Jeep Thị Mộng Cốm ấy về nhà !

Tập Lái
1/6/10
12
0
0
Bác phú ơi,

Ông bô nhà em là chú Hùng, số dt là 0908037195.

Vì em là mem mới nên ko reply message của bác được.

Ông bô nhà em đã qua đặt cọc bên Cộng hòa ngày hôm qua rồi bác ạ.

Vì bên Tôn Đức Thắng giá cao hơn bên Cộng hòa nên ...

Last edited by a moderator:
Tập Lái
10/9/10
2
0
0
38
Bác chơi em này là bá phát luôn, SGJ có thêm bác với bác Hà là 2 Wranger

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
rouge nói:
Bác phú ơi,

Ông bô nhà em là chú Hùng, số dt là 0908037195.

Vì em là mem mới nên ko reply message của bác được.

Ông bô nhà em đã qua đặt cọc bên Cộng hòa ngày hôm qua rồi bác ạ.

Vì bên Tôn Đức Thắng giá cao hơn bên Cộng hòa nên ...

Ngày nào rửa bác báo ae trước 30 ngày nhé !
Phải rửa kỹ bác ah,ae JEEP thích beer hơn Chivas !Mà có em nữa thì mọi việc rất suôn sẽ !
Ducred cám ơn bác Lơ đi !

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
rouge nói:

\
Tháng 10 đã qua,tháng 11 sắp hết bác ơi,có thông tin gì chưa,nếu đi lấy JEEP về thì điện bọn em đi hộ tống về nè....
Nếu showroom không giao xe thì bọn em đi ....giúp bác ???

Tập Lái
1/8/10
43
3
0
46
truongjeep nói:
bỏ ra  hơn 1 tỉ để lái xe Wrangler vừa tốn kém,cũng o đep ,e khuyên bác nên sắm 01 e ZEEP A2 IRAC xe mới 98%  ZIN A-Z 24 VOLT DC, anten, búa, xẽng,bộ đàm, tời kéo xe, các thiết bị quân sự chuyên dụng trên xe còn mới nguyên, máy còn 07 màu, 02 cầu, mạnh tuyệt vời, đặc biệt khi cho máy nổ rồi đứng kế bên o nghe tiếng máy nổ. Rất thích hợp đường xá VN, độc đáo hơn nữa là xe lội nước được ở độ sâu 1m2, có thể chạy thử cho bác nào xem nếu bác ấy có ngỏ ý mua, xe màu vàng cát sa mạc irac tuyệt đẹp màu độc chưa có xe thứ 02 . MUỐN BIẾT MỨC ĐỘ NGẦU, HẦM HỐ, ĐỆP XE ĐƯỢC TRANG BỊ TẬN RĂNG TỪ CHIẾN TRƯỜNG IRAC như thế nào chỉ cần alo 0909 3939 92 TRUONGJEEP chuyên cung cấp xe và phụ tùng USA 100% mới ( hiện còn 19 xe giá thấp nhất từ 100 - đến đẹp nhất, zin nhất, trang bị nhiều thiết bị quân sự nhất, máy mới nhất, mạnh nhất, độc nhất, có giá cao nhất là 470 TRIỆU ) welcom các bác quan tâm và những ai đã sở hữu 01 e zeep,
Bài diễn văn của bác làm em đặc biệt quan tâm, em có thể xem xe ở đâu ạ?
Em cũng mơ đến 1 em jeeep i-zắc origin từ lâu, ngặt nỗi không biết kiếm ở đâu được xe tốt, em sợ nhất cái khoản vừa đi vừa đẩy, mồ hôi lã chã.:oops:

Hạng D
4/6/10
1.063
833
113
HCMC
Kamejoko nói:
truongjeep nói:
bỏ ra  hơn 1 tỉ để lái xe Wrangler vừa tốn kém,cũng o đep ,e khuyên bác nên sắm 01 e ZEEP A2 IRAC xe mới 98%  ZIN A-Z 24 VOLT DC, anten, búa, xẽng,bộ đàm, tời kéo xe, các thiết bị quân sự chuyên dụng trên xe còn mới nguyên, máy còn 07 màu, 02 cầu, mạnh tuyệt vời, đặc biệt khi cho máy nổ rồi đứng kế bên o nghe tiếng máy nổ. Rất thích hợp đường xá VN, độc đáo hơn nữa là xe lội nước được ở độ sâu 1m2, có thể chạy thử cho bác nào xem nếu bác ấy có ngỏ ý mua, xe màu vàng cát sa mạc irac tuyệt đẹp màu độc chưa có xe thứ 02 . MUỐN BIẾT MỨC ĐỘ NGẦU, HẦM HỐ, ĐỆP XE ĐƯỢC TRANG BỊ TẬN RĂNG TỪ CHIẾN TRƯỜNG IRAC như thế nào chỉ cần alo 0909 3939 92 TRUONGJEEP chuyên cung cấp xe và phụ tùng USA 100% mới ( hiện còn 19 xe giá thấp nhất từ 100 - đến đẹp nhất, zin nhất, trang bị nhiều thiết bị quân sự nhất, máy mới nhất, mạnh nhất, độc nhất, có giá cao nhất là 470 TRIỆU ) welcom các bác quan tâm và những ai đã sở hữu 01 e zeep,
Bài diễn văn của bác làm em đặc biệt quan tâm, em có thể xem xe ở đâu ạ?
Em cũng mơ đến 1 em jeeep i-zắc origin từ lâu, ngặt nỗi không biết kiếm ở đâu được xe tốt, em sợ nhất cái khoản vừa đi vừa đẩy, mồ hôi lã chã.:oops:
Bác đã đọc đến đây rồi thì tại sao không rút alo ra gọi cho bác trường đi nhờ bác ấy kiếm hộ cho, biết đâu có một em như ý bác thì sao