Tập Lái
1/6/10
12
0
0
Em xin chào các bác !

Chẳng qua là hôm nọ em và gia đình đi ăn sáng và thấy mấy chiếc Jeep Wangler chạy vù vù bên q7.

Cặp tình nhân già nhà em muốn mua chiếc ấy để cuối năm làm chuyến offroad xuyên việt hâm nóng tình yêu.

Phận làm con, em đã gọi lên Jeep Vn hỏi , giá cả là 86 000 USD. 

Vậy nên mua ở salon hay là mua ở jeep vn thì mình sẽ có giá rẻ hơn ?

Mong sự trả lời của các bác. Em xin chân thành cảm ơn.

Hạng B2
24/3/10
315
0
0
Chào bác,

Theo em biết thì Indochina Auto Vietnam là nhà phân phối độc quyền các sản phẩm Chrysler, Dodge và Jeep tại Việt nam. Hiện nay thì cty chỉ mới có 1 showroom chính thức ở Tôn Đức Thắng chứ chưa có đại lý nên mình nghĩ các salon khó có hàng Jeep, ngoại trừ bác đặt hàng salon mang về (mà cũng kg mang nhiều được do IC Auto Vietnam đã ký HĐ độc quyền). Bác cứ hỏi thử các salon xem có ai nhập được về thì báo giá cho bác là biết ngay là có rẻ hơn hay không ngay ấy mà.

Nhưng theo em nghĩ thì cũng khó có khả năng salon nhập về và nếu được thì giá cũng không rẻ hơn nhiều và bác cũng nên chọn mua từ chính hãng để được đảm bảo các dịch vụ hậu mãi và phụ tùng chính hãng (do phụ tùng Jeep mới khó kiếm ở VN do ít người chơi, chủ yếu chỉ là phụ tùng Jeep lùn).

Jeep Vietnam đang có chương trình khuyến mãi tặng phí trươc bạ và phí đăng ký gì đấy. Em cũng có vài contact bên đấy, khi nào bác muốn xem xe hoặc lấy xe thì í ới em 1 tiếng, em hỏi bên đấy xem có giảm thêm cho bác được tý nào không

Bác tư vấn ông bà bô lấy Wrangler nhanh đi để 1/10 này kịp đi xuyên Việt 1,000 năm Thăng Long với Saigon Jeep bọn em đi :) Nếu bác muốn tìm hiểu thêm về Jeep Wrangler đời mới thì cuối tuần này T7 & CN tranh thù đi off với bọn em để thực tế đi, trong đoàn có 1 Wrangler đi cùng.
rouge nói:
Em xin chào các bác !

Chẳng qua là hôm nọ em và gia đình đi ăn sáng và thấy mấy chiếc Jeep Wangler chạy vù vù bên q7.

Cặp tình nhân già nhà em muốn mua chiếc ấy để cuối năm làm chuyến offroad xuyên việt hâm nóng tình yêu.

Phận làm con, em đã gọi lên Jeep Vn hỏi , giá cả là 86 000 USD.

Vậy nên mua ở salon hay là mua ở jeep vn thì mình sẽ có giá rẻ hơn ?

Mong sự trả lời của các bác. Em xin chân thành cảm ơn.

Tập Lái
1/6/10
12
0
0
Vâng ! em chân thành cám ơn bác.

Để em nói chuyện với ông bà bô cái ! 

Gần 55 cái xuân xanh rồi mà máu lắm. 

Hạng B2
24/3/10
315
0
0
Chuẩn bị là chuẩn bị thế lào bác Hoan Lạc? Sale từ lâu rồi

@ bác PhanL: A2 để bác Trường bán bác ạ, em không dám lấn sân

juanle nói:
Đậu Phụ chuẩn bị chuyển qua Sale cho IC Auto :D

Hạng B2
24/3/10
315
0
0
Ông bà bô mà còn máu thế thì bác phải máu hơn chứ, cuối tuần này off luôn chứ

rouge nói:
Vâng ! em chân thành cám ơn bác.

Để em nói chuyện với ông bà bô cái !

Gần 55 cái xuân xanh rồi mà máu lắm.

Hạng B2
13/4/10
384
0
0
bỏ ra hơn 1 tỉ để lái xe Wrangler vừa tốn kém,cũng o đep ,e khuyên bác nên sắm 01 e ZEEP A2 IRAC xe mới 98% ZIN A-Z 24 VOLT DC, anten, búa, xẽng,bộ đàm, tời kéo xe, các thiết bị quân sự chuyên dụng trên xe còn mới nguyên, máy còn 07 màu, 02 cầu, mạnh tuyệt vời, đặc biệt khi cho máy nổ rồi đứng kế bên o nghe tiếng máy nổ. Rất thích hợp đường xá VN, độc đáo hơn nữa là xe lội nước được ở độ sâu 1m2, có thể chạy thử cho bác nào xem nếu bác ấy có ngỏ ý mua, xe màu vàng cát sa mạc irac tuyệt đẹp màu độc chưa có xe thứ 02 . MUỐN BIẾT MỨC ĐỘ NGẦU, HẦM HỐ, ĐỆP XE ĐƯỢC TRANG BỊ TẬN RĂNG TỪ CHIẾN TRƯỜNG IRAC như thế nào chỉ cần alo 0909 3939 92 TRUONGJEEP chuyên cung cấp xe và phụ tùng USA 100% mới ( hiện còn 19 xe giá thấp nhất từ 100 - đến đẹp nhất, zin nhất, trang bị nhiều thiết bị quân sự nhất, máy mới nhất, mạnh nhất, độc nhất, có giá cao nhất là 470 TRIỆU ) welcom các bác quan tâm và những ai đã sở hữu 01 e zeep,

Hạng B2
9/7/09
217
0
0
41
truongjeep nói:
bỏ ra hơn 1 tỉ để lái xe Wrangler vừa tốn kém,cũng o đep ,e khuyên bác nên sắm 01 e ZEEP A2 IRAC xe mới 98% ZIN A-Z 24 VOLT DC, anten, búa, xẽng,bộ đàm, tời kéo xe, các thiết bị quân sự chuyên dụng trên xe còn mới nguyên, máy còn 07 màu, 02 cầu, mạnh tuyệt vời, đặc biệt khi cho máy nổ rồi đứng kế bên o nghe tiếng máy nổ. Rất thích hợp đường xá VN, độc đáo hơn nữa là xe lội nước được ở độ sâu 1m2, có thể chạy thử cho bác nào xem nếu bác ấy có ngỏ ý mua, xe màu vàng cát sa mạc irac tuyệt đẹp màu độc chưa có xe thứ 02 . MUỐN BIẾT MỨC ĐỘ NGẦU, HẦM HỐ, ĐỆP XE ĐƯỢC TRANG BỊ TẬN RĂNG TỪ CHIẾN TRƯỜNG IRAC như thế nào chỉ cần alo 0909 3939 92 TRUONGJEEP chuyên cung cấp xe và phụ tùng USA 100% mới ( hiện còn 19 xe giá thấp nhất từ 100 - đến đẹp nhất, zin nhất, trang bị nhiều thiết bị quân sự nhất, máy mới nhất, mạnh nhất, độc nhất, có giá cao nhất là 470 TRIỆU ) welcom các bác quan tâm và những ai đã sở hữu 01 e zeep,

Bài này sắp bị khóa vì tính ...quẳng cáo quá cao và tiếng "nổ" quá lớn cũng như không có hình ảnh minh họa. 19 xe chắc vô...khu quân sự chôm ra quá ...kekekek...em thọc gậy tí --> xách guốc chạy...

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
truongjeep nói:

@lão Trường: chân tướng của lão dần dần lộ ra rồi đấy nhé. Khi nào xe lão thành hình rồi mới tính chuyện buôn bán ở đây nhé. Lão tạo hẳn chuyên mục mua bán xe cho mình nhé bên chuyên mục mua bán đê...welcome, đây là topic bàn về jeep Wrangler mà...