Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
thớt này giống mua bán trá hình ghê !Tui nghi  mem mới này bà con Truongjeep OR Dinhchua nè !
Chắc khoá luôn rồi mở lấy tiền mặt bằng quá ??>?

Tập Lái
15/4/10
6
0
1
Saigon
mail.google.com
Thanks các pác quan tâm
Sorry vì thời gian qua hơi bận cuối năm nên không kịp trả lời dù online 02 nơi liên tục nhưng bỏ máy đi hoài.
Cũng chưa quen nên có lúc vào mà không biết bài cũ nằm ở đâu, kiế ra thì lại phải chạy....
Giống như tiêu chí xin tư vấn trước khi tham gia nhưng tình hình vầy cho em được phép tranh thủ có dịp tham gia cafe thời gian trực tiếp cho em hiểu rõ nhé

Hôm rồi có cafe với pác Xuân ở NGuyễn THị Thập bên CAli pác ấy khen pác Phan, pác Trường, pác Tuấn quá trời...

Mong hội ngộ các pác đặc biệt là pác Trường trả lời sớm rất nhiệt tình, các pác đừng nghi ngờ tộ nghiệp.

Again Thanks

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
dohoahiep nói:
Thanks các pác quan tâm
Sorry vì thời gian qua hơi bận cuối năm nên không kịp trả lời dù online 02 nơi liên tục nhưng bỏ máy đi hoài.
Cũng chưa quen nên có lúc vào mà không biết bài cũ nằm ở đâu, kiế ra thì lại phải chạy....
Giống như tiêu chí xin tư vấn trước khi tham gia nhưng tình hình vầy cho em được phép tranh thủ có dịp tham gia cafe thời gian trực tiếp cho em hiểu rõ nhé

Hôm rồi có cafe với pác Xuân ở NGuyễn THị Thập bên CAli pác ấy khen pác Phan, pác Trường, pác Tuấn quá trời...

Mong hội ngộ các pác đặc biệt là pác Trường trả lời sớm rất nhiệt tình, các pác đừng nghi ngờ tộ nghiệp.

Again Thanks
Và đâu đó,tôi cũng lượm lặt các comment nè :
http://www.clbxeco.com/member.php?u=6326 SaigonGuider

Chân đất
Tăng mã lực: 94%, 3 Điểm cần có
Cường độ hoạt động: 5%

: XC-6326

eoo... Chào TuanDang và cả nhà JeepSG! SGG biết mình luôn được anh em JeepSG dành cho những cảm tình dạt dào và nồng nhiệt nhất - rất ấm áp và chân tình. Dẫu rằng do công việc, SGG ít có dịp gặp gỡ nhiều người, để biết và để nhớ mặt hết các bạn - nhưng rất vui khi ngoài đường, gần như cứ thoáng ngang một chiếc Jeep là có tiếng "hi hê í ới" đầy cảm xúc...

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
dohoahiep nói:
Thanks các pác quan tâm

Again Thanks
16/1 là dịp cuối cùng trong năm để bác hội ngộ đó nha !

Tập Lái
9/2/11
20
0
0
50
Xin chao cac ban.
Xin loi minh khong go dau duoc vi online bang IP
Minh theo doi CLB nay cung da hon 1 nam nay roi. Nhung gio moi manh dan dang ky de xin tham gia thao luan voi cac anh.
Nha minh o long hai cung co 1 jeep lun, gio cung dang tim them 1 xe nua de danh rieng cho Ba minh di. Nen len day truoc la xin chao ra mat moi nguoi, va mong duoc hoc hoi them ve ky thuat cua xe. Va mong duoc tu van ve cac gara sua chua xe tot .
Mot lan nua xin kinh chao tat ca cac anh chi

Tập Lái
9/2/11
20
0
0
50
Xin chao cac ban.
Xin loi minh khong go dau duoc vi online bang IP
Minh theo doi CLB nay cung da hon 1 nam nay roi. Nhung gio moi manh dan dang ky de xin tham gia thao luan voi cac anh.
Nha minh o long hai cung co 1 jeep lun, gio cung dang tim them 1 xe nua de danh rieng cho Ba minh di. Nen len day truoc la xin chao ra mat moi nguoi, va mong duoc hoc hoi them ve ky thuat cua xe. Va mong duoc tu van ve cac gara sua chua xe tot .
Mot lan nua xin kinh chao tat ca cac anh chi