t2k
Hạng C
25/8/07
507
337
63
Cá nhân em ko thích chiếc này, chiếc này con gái đi thì hợp vì Audi thiết kế trông mềm mại. Mua mấy chiếc này chủ yếu muốn thể hiện cá tính và độ ngầu. Khoảng này là đàn ông em thích mấy xe cơ bắp như mustang hoặc mấy dòng performance của BMW hơn như BMW M3

Tập Lái
6/12/16
30
17
8
37
sau khi kích hoạt tính năng DHT - bác thử luôn tính năng FTG (Fly-To-the Ground) , chỉ enable được khi DHT đã turn-on.
Hãng cam kết sẽ rút ngắn thời gian tối đa khi đổ đèo đó bác.
Nếu xe bác kích hoạt tính năng FTG thì tính năng FTS (Fly Up To The Sky) tự động bật nhé !

• Like
Reactions: NGUYEN T
Hạng C
5/10/15
923
1.041
93
39
Thủ Dầu Một, Bình Dương
sau khi kích hoạt tính năng DHT - bác thử luôn tính năng FTG (Fly-To-the Ground) , chỉ enable được khi DHT đã turn-on.
Hãng cam kết sẽ rút ngắn thời gian tối đa khi đổ đèo đó bác.
Đồng thời sẽ có khả năng kích hoạt chức năng RiP, một chức năng mà các bác không hề thích, nhưng mà sau khi kích hai chức năng kia lên, khả năng kích hoạt chức năng RiP khá cao cộng thêm điều kiện được sự hỗ trợ tích cực của bác Takata thì chức năng trên hoạt động càng hiệu quả :3dcuoi:

Hạng D
22/8/14
1.240
377
83
33
Ford Mustang 2.3 Eco Boost nghe phong phanh đâu đó giá tầm 2 toyr chưa ra giấy đó bác. thử xem thế nào đi bác

• Like
Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM
con này tăng tốc ngon bác... thiết kế khí động học, bác nên mua...

Vài dòng kinh nghiệm từ việc em đã chạy thử con xe mô hình TT của con em ở nhà ^^

• Like
Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
Cảm ơn các bác đãtuw vấn. Chọn một chiếc 2 cửa khác Cũng là một trong những khả năng để xem xét các bác ạ.
Nếu thích Audi quá thì mua,nhưng em thấy xe bé quá... 2 cửa chọn Lexus ok hơn ở VN,nhưng giá thì cao hơn khá nhìu.

TT là một chiếc xe thể thao cực "lanh", trọng lượng nhẹ tay lái linh hoạt. Giá loanh quanh 2-3 tỏi. Em thấy chiếc này gần đây hay chạy ở Sài Gòn. Bác chủ đổi xe này để hể hiện cá tính thì chuẩn rồi. Vote

Ford Mustang 2.3 Eco Boost cũng ngang giá phải ko mấy bác

Cá nhân em ko thích chiếc này, chiếc này con gái đi thì hợp vì Audi thiết kế trông mềm mại. Mua mấy chiếc này chủ yếu muốn thể hiện cá tính và độ ngầu. Khoảng này là đàn ông em thích mấy xe cơ bắp như mustang hoặc mấy dòng performance của BMW hơn như BMW M3

Ford Mustang 2.3 Eco Boost nghe phong phanh đâu đó giá tầm 2 toyr chưa ra giấy đó bác. thử xem thế nào đi bác

Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Bác này... chiếc 2ty7 và chíec 7ty2 mà ko ngầu hơn sao được! Kkk
( nhắc tới 27 và 72 lại nhớ chuyện em Chinh và chú Kìu)
Bác có biết giá xe không, 911 nó mới mắc, cayman giá hơn 3 tỷ thôi. Xe audi TT gần bằng giá đó rồi còn gì. Đã chơi đến đẳng cấp đó thì cố tí nó giá trị hơn.