Hạng B1
17/4/08
98
0
0
HN
RE: Musso LIbero

ai lại làm vậy hả bác, chỗ a e thôi mà, e nói đúng giá e mua thôi. Vậy thì bỏ qua vụ Mu của bác Duy đi, Bác cứ để ý giúp e xem có ai gả Mu ko nhé. Thank bác.

Hạng B1
17/4/08
98
0
0
HN

Bác Dinh dạo này "thời xa vắng" quá nhỉ. Tình hình là bác đã tìm giúp e đc cô vợ 2 nào chưa thế?

Hạng D
25/11/07
2.122
61.136
113
Viện Nghiên Cứu

Vẫn chưa bác ơi! Bà con cũng thách cưới các em nó cao quá! gì mà toàn 16.5k đến 20k không thôi! Cứ làm như là anh em mình rủng rỉnh tiền lắm không vây! :D

Hạng B1
17/4/08
98
0
0
HN

vâng, tình hình này e kiếm đại con nào chạy vậy bác ah. bác cáo bác là sáng e cho con mekong sang nhà trai rồi, bạn e thúc nhiều quá nên đành để lại. Cuối cùng lại thành tay ko rồi bác ah

Hạng B2
5/12/06
424
0
16

từ ngày em ra đi các bác ít bàn luận quá nhỉ :D

Hạng B1
17/4/08
98
0
0
HN

bác Dinh ơi, Huhu, bác cushi trêu e, bác ý biết thừa e muốn mua xe bác ý nhưng vì giá đó nên e phải pó tay. vậy mà bác còn kêu là "sao e ko nói sớm để bác ý bán mất rùi" bác xem bác ý ác như con tê giác ý. Huhu

Hạng D
25/11/07
2.122
61.136
113
Viện Nghiên Cứu

Nói vậy thì đúng là bác ấy quá ác, ác dã man luôn, đánh vào nỗi thèm khát của anh em! Giống như nước tư bản trêu nước đang phát triển vậy! :D:D:D. Nói vậy thôi chứ bác ấy đưa ra giá 21k thí quá cao! Nhưng nghe bảo bác ấy đã gả rồi! Thế thì anh em ta phải mừng cho bác ấy vì thu lại được giá cao, xem ra bác ấy đi 1,5 năm rồi mà giá trị xe chỉ mất có vài ngàn, quá giỏi cho một thương vụ gả bán vợ hai! Thế thì còn đợi gì nữa, hôm nào bác vào nam, tôi và bác ghé bác ấy, ta làm chầu bia, do bác ấy khao, vừa là an ủi anh em, vừa là khao! :D
Trích đoạn: inkiencuong

bác Dinh ơi, Huhu, bác cushi trêu e, bác ý biết thừa e muốn mua xe bác ý nhưng vì giá đó nên e phải pó tay. vậy mà bác còn kêu là "sao e ko nói sớm để bác ý bán mất rùi" bác xem bác ý ác như con tê giác ý. Huhu

Hạng B1
17/4/08
98
0
0
HN

Vâng thì bác ý gả đc con gái vào nhà giầu e cũng vui cho bác ý nhưng bác ý ko cho a e ly bia lại còn cho e ug chè móc câu nên e mới buồn mà bác.

Hạng B1
17/4/08
98
0
0
HN

Báo cáo bác Dinh là e đã cưới con bồ nhí về rùi. CT đời 2001, màu ghi vàng, cản trước sau, (lại còn có cả giá nóc của MeKong nữa chứ) nội thất nỉ nguyên bản. ghế sau chế lại. DVD màn hình thụt thò. chỉ có điều con bơm cao áp chỉnh chưa chuẩn nên mới nổ có "mát sa" chút. Hiihi. e phải trả giá để đc cặp con bồ này là 232tr bác ợ. Bác cho e vài câu tư vấn nhé bác. Thank