Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
ah há, anh tùng này đi đâu ngoài đường mà để xe đạp bắt gặp kìa... trong khi đó anh em đợi bác dài cả cổ để bác up hình lên mà lâu quá......

Hạng B1
2/8/09
79
0
0
41
ducreddoor nói:
ah há, anh tùng này đi đâu ngoài đường mà để xe đạp bắt gặp kìa... trong khi đó anh em đợi bác dài cả cổ để bác up hình lên mà lâu quá......

Dạ đúng rồi bác ơi.em dạo này công việc cũng lu bu quá ít quan tâm đến xe cho lắm nên ko chụp được tấm nào. bác Đức bữa nào sáng chủ nhật rãnh uống cafe em mời ,sẵn bác chạy xe của bác qua cho em thưởng thức với.

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
chắc chắn rồi bác tùng ơi, có một số chi tiết cần chỉnh sửa nên em nó phải ra vào thẩm mĩ viện trong thời gian nữa.... bác cũng biết rồi đó, công tác độ xe mà đâu phải 1 ngày 1 bữa mà xong đâu....đặc biệt là những xe như datsun, đâu có nguyên bản nào để mình theo chư....

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53
Ko biết nhập nguyên con mustang 1967 về được ko mấy bác, chỉ sợ bị cái luật xe cũ 10 năm của xxx nó hành thì chắc ko thông được quá. :D Em cũng mê Mustang 67 lắm, nhất là em unicorn Ford Shelby GT500 trong Gone in 60s. quá đẹp

Hạng B1
2/8/09
79
0
0
41
thanhmap nói:
Ko biết nhập nguyên con mustang 1967 về được ko mấy bác, chỉ sợ bị cái luật xe cũ 10 năm của xxx nó hành thì chắc ko thông được quá. :D Em cũng mê Mustang 67 lắm, nhất là em unicorn Ford Shelby GT500 trong Gone in 60s. quá đẹp

Nhập ko được đâu bác ạ, có nước nếu bác chịu chơi bác kêu nó tháo rã ra toàn bộ rồi biến thành hình thức nhập linh kiện từng chi tiết thì ok.nhưng khi bác ráp lại thì ko đăng kí và lưu hành hợp pháp được đâu bác,mê quá thì chơi thôi.nhưng nếu thích chạy thì thóa biển số và tem đăng kiểm xe khác qua mà chạy nhưng mỗi lần bị toét thì hơi tốn kém đó.

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45