Hạng D
29/11/06
3.956
10.176
113
Anh xài Speed Test cho mấy cái xẹt vơ xa xa coi nó ra răng. Mà anh ở khu vực nào, em cũng xài VT đây, chớ em gọi là bên kỹ thuật họ check và sửa cái rẹt à.
5 tháng xuống 3 lần rồi đâu cũng lại vào đấy. Sáng em kêu nữa, hứa chiều nay xuống coi lại mà đến giờ ko thấy đâu, chắc trốn mẹ rồi!

Hạng B2
21/11/13
233
5.120
93
5 tháng xuống 3 lần rồi đâu cũng lại vào đấy. Sáng em kêu nữa, hứa chiều nay xuống coi lại mà đến giờ ko thấy đâu, chắc trốn mẹ rồi!
Thằng em làm chung gói NET 7 cũng bị, mặc dù tổng đài báo đã set tốc độ 400Mbps, nhưng test chỉ được 200Mbps. Và tụi KT Viettel potay.com rồi.

• Haha
Reactions: futureneodo
Hạng D
29/11/06
3.956
10.176
113
Thằng em làm chung gói NET 7 cũng bị, mặc dù tổng đài báo đã set tốc độ 400Mbps, nhưng test chỉ được 200Mbps. Và tụi KT Viettel potay.com rồi.
Em cảm giác nó tranh thủ bán hàng nhiều quá, phát triển nhanh quá và cơ sở hạ tầng ko theo kịp nên bỏ mặc khách hàng luôn!

Accountant
Anh có xài di động VT không, nếu có cài app VT vô rồi report lỗi là họt cho kỹ thuật xuống sửa cho anh liền à.

Hồi đầu tiên em xài FPT vì nó có ĐT bàn dính vô, sau xi ba chao quá bỏ luôn. Tính ra xài VT nào giờ cũng hơn 15 năm rồi :D

Hạng D
29/11/06
3.956
10.176
113
Anh có xài di động VT không, nếu có cài app VT vô rồi report lỗi là họt cho kỹ thuật xuống sửa cho anh liền à.

Hồi đầu tiên em xài FPT vì nó có ĐT bàn dính vô, sau xi ba chao quá bỏ luôn. Tính ra xài VT nào giờ cũng hơn 15 năm rồi :D
Chắc em hay kêu trực tiếp thằng kỹ thuật nên hết linh. Để qua Lễ chắc phang lên tổng đài luôn quá!

Accountant
Chắc em hay kêu trực tiếp thằng kỹ thuật nên hết linh. Để qua Lễ chắc phang lên tổng đài luôn quá!
Có thể vấn đề là đây. Họ luân chuyển kỹ thuật, anh quen nên kỹ thuật mới miễn cưỡng ghé sửa cho anh. Chứ họ làm có KPI cụ thể, gọi trực tiếp đâu ghi nhận số ca họ xử lý.

Nên anh cứ gọi tổng đài là an tâm.

• Like
Reactions: camapsaigon
Tập Lái
14/12/18
38
206
46
Minhf vừa cắt sctv vì cả năm chỉ xem có vài trận đá banh tuyển VN. Giờ xài Netflix nhg nếu có đá banh tuyển VN thì xem đc ở đâu đc ta?

Hạng C
21/10/07
769
2.747
123
Minhf vừa cắt sctv vì cả năm chỉ xem có vài trận đá banh tuyển VN. Giờ xài Netflix nhg nếu có đá banh tuyển VN thì xem đc ở đâu đc ta?
ra quán nha anh :D

Cho em hỏi ai có kinh nghiệm xử lý vụ ping của VNPT không vậy, băng thông đo thì đúng nó gấp đôi Viettel nhưng ping nó lag gấp đôi Viettel luôn.