Hạng B2
13/1/18
141
155
48
52
Vậy cái ngã tư QL50 - NVL cũng chẳng được lợi gì thêm cả? Vẫn lộn xộn và có khi còn lộn xộn hơn.
Nói thật chưa hình dung cái song hành đó có lợi gì về giao thông cho những người làm việc ở phía bên kia NVL và nhà thì ở bên này NVL.....
Xe đi từ cầu Nhị Thiên Xuống đến ngã tư QL50 - NVL quẹo phải về SH QL50 cũng sẽ đỡ cho QL50 và ngược lại. Tuy nhiêu SH QL50 sẽ hiệu quả hơn rất nhiều khi làm cầu đường Bình Tiên.

Thôi làm được đoạn này cũng quá tốt rồi, vài năm nữa đến cầu đường Bình Tiên. Chứ không dám đòi hỏi nhiều :)

Tập Lái
17/1/19
28
160
29
45
Xe đi từ cầu Nhị Thiên Xuống đến ngã tư QL50 - NVL quẹo phải về SH QL50 cũng sẽ đỡ cho QL50 và ngược lại. Tuy nhiêu SH QL50 sẽ hiệu quả hơn rất nhiều khi làm cầu đường Bình Tiên.

Thôi làm được đoạn này cũng quá tốt rồi, vài năm nữa đến cầu đường Bình Tiên. Chứ không dám đòi hỏi nhiều :)
Có thêm 1 con đường rộng 40m, có khi lại chỉ cho xe rác và xe cont vào SH thì sẽ an toàn hơn và ít kẹt hơn.

Hạng C
18/11/14
597
5.060
93
chốn bồng lai
www.5dieu.com
Vậy cái ngã tư QL50 - NVL cũng chẳng được lợi gì thêm cả? Vẫn lộn xộn và có khi còn lộn xộn hơn.
Nói thật chưa hình dung cái song hành đó có lợi gì về giao thông cho những người làm việc ở phía bên kia NVL và nhà thì ở bên này NVL.....
Bên Happy nhà e ko phải đi ngược chiều nữa a :D

Hạng B1
11/8/19
95
168
33
43
đúng là họ đang làm đường từ khúc khang điền, thấy khí thế lắm , đầu ra nằm khúc nào ng v linh mấy bác ơi?
bác nào có nhà khu khang điền là ấm rồi.

Tập Lái
17/1/19
28
160
29
45
đúng là họ đang làm đường từ khúc khang điền, thấy khí thế lắm , đầu ra nằm khúc nào ng v linh mấy bác ơi?
Hình như kế bên cc Hạnh Phúc, mà giá khu KĐ cũng cao rồi.

• Like
Reactions: Taokhac
Hạng B2
13/1/18
141
155
48
52
Mùa này nóng luôn đó bác, pp4 / lovera park cũng đang xuống giá, thời điểm này lựa hàng thoả mái, đón đầu song hành sẽ dần thành hình trong năm 2024.

Hạng B1
11/8/19
95
168
33
43
Hình như kế bên cc Hạnh Phúc, mà giá khu KĐ cũng cao rồi.
giá nhà bao nhiêu tiền mua được bác ơi? nếu mình đầu tư thì mua đất hay nhà lợi hơn