Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Trẫm đang chờ khanh đó...
Chọt khanh là Trẫm thấy rất dzui....
Há há há....

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Anh biết em sắp xuống lỗ nên thích ở kế bên BV. Còn đối với anh thì BV đi trong tầm 3 cây số thì gọi là tiện ích rồi nha cưng. Nhớ anh quá hay sao mà thều thào hoài vậy? =)))
Mà bác chủ đi kiểu nào mà bảo từ lết viu đến phúc an khang 3 cây số vậy, cho dù đi bằng đường chim bay cũng éo có 3 cáy số, phải tầm trên dưới 10 cây đấy nhá.

Nâng bi thì cũng nâng vừa vừa phải phải thôi, nâng quá hớp không ngượng mồm àh.
Rỏ hài...

• Like
Reactions: truongbds.q5
Hạng D
13/1/17
1.248
1.073
113
51
Tại mình mới đi ăn sáng ở ngoài đó hôm nay nên ngồi so sánh thử đó bác. Phở, bún bò, hàng quán cafe ngoài Nguyễn Duy Trinh quá rẻ mà chất. Ai nói gì thì nói chứ mình vẫn thích ăn quán nhỏ lẻ, sạch sẽ hơn là chui đầu vô mấy cái quán sang chảnh giá mắc mỏ.

Về khoảng ăn uống, đi chợ bình dân này, mình nghĩ khu này ăn đứt PMH.
Bố đang ở Nguyễn Duy Trinh đây, làm thì ở PMH 10 năm, quân 2 thì cái khảong ăn uống là tệ nhất, chả biết ăn cái gì, phở hủ tíu cơm bình dân 30-35k, hơn nữa thì ra song hành, mấy thằng sale ngu [thằng] làm hỏng diễn đàn của người ta

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Thủ thiêm hiện tại còn chưa dám so sánh với PMH mà NRC đem ra so sánh , tư voi chả vấn . Đề nghị mod đóng thớt sớm
Làm gì nóng dữ vậy bác. Cứ để cho bác chủ thớt thể hiện cái tài nâng bi dị hợm để làm trò cười cho hiên hạ cũng ok mà.

Cũng là một cách rì lắc.
Hahaha.....

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
15/5/17
222
625
98
43
Khu này kết hợp với The Venica, Jamila của khang Điền, palm nữa tạo nên 1 khu đô thị đẹp

Theo mình thì với vị trí cửa ngõ vào trung tâm của khu Nam Rạch Chiếc này, nó sẽ là trung tâm của cả khu Song Hành nối dài và Thạnh Mỹ Lợi luôn. Cái quan trọng là CDT khu này phải chơi đẹp ví dụ làm tiện ích nội khu như trung tâm thương mại lớn nhất có thể. (4 tầng theo mình cũng 0 đủ)

Thử nhìn vào bản đồ các khu lân cận giữa Nam Rạch Chiếc và PMH thì thấy tiềm năng khu này lớn hơn PMH rất nhiều

• Like
Reactions: saigon spices
Hạng C
18/11/14
597
5.060
93
chốn bồng lai
www.5dieu.com
Em không rành ăn uống ngoài khu PMH, còn giá cả mấy quán ăn, hay dịch vụ trong khu thì với cá nhân em là tốt so với cái đc nhận. Từ PMH ra Nguyễn Thị Thập thì quán ăn vô thiên lủng nhưng em chưa từng ra đó.

Bên Phở Thì Là mắc quá a, nhà e giờ ko dám xuống ăn nữa mặc dù ngay trệt, có ăn thì chạy ra NTT, LVB hay mấy con đường số kiếm quán cũng ko đến nỗi.

Bữa mới đây vô tình thấy 1 ông vào Thì Là mua trái mít là lúc tính tiền ra giá 700k, mắt ông nhìn trừng trừng rồi đi về luôn :D

Hạng B2
15/5/17
222
625
98
43
Hôm qua sale mới chào mình 1 căn nhà phố Cityland ở Gò Vấp. Giá mắc đến giật mình: 12tỷ cho diện tích đất 5*20.

Sẵn có lên mạng tìm hiểu thì thấy giá khu này toàn gần gần mức đó. Theo các bác với cái giá như vậy thì giá Lakeview, địa chỉ Q2, có hồ cảnh quan riêng, xây thô 8 tỷ là mắc hay rẻ?

http://batdongsan.com.vn/ban-nha-bi...-center-hills-go-vap-lh-0979302828-pr12400627

Hạng D
13/1/11
1.098
26.434
113
Hôm qua sale mới chào mình 1 căn nhà phố Cityland ở Gò Vấp. Giá mắc đến giật mình: 12tỷ cho diện tích đất 5*20.

Sẵn có lên mạng tìm hiểu thì thấy giá khu này toàn gần gần mức đó. Theo các bác với cái giá như vậy thì giá Lakeview, địa chỉ Q2, có hồ cảnh quan riêng, xây thô 8 tỷ là mắc hay rẻ?

http://batdongsan.com.vn/ban-nha-bi...-center-hills-go-vap-lh-0979302828-pr12400627
Q2 giáp Q9 mà bác dám so với trung tâm mới của Sài Gòn :)

• Like
Reactions: pheo@