Hạng B2
20/7/16
209
295
63
59
Trường hợp đầu thì không đáng nói, nhưng ở lần thứ 2 nếu là Em thì thằng taxi đó không muốn xuống ruộng thì phải đạp thắng gấp thui........

• Like
Reactions: donvvvn
Hạng D
29/3/16
1.997
2.642
113
46
Mấy thằng khốn nạn vô học lái taxi như thế này giờ nhiều lắm, nhất là mấy thằng tài xế Vinasun. Nhớ ngày nào cứ có bạn bè về VN là mình giới thiệu Vinasun đi cho an tâm, giờ thì nói họ tránh cái hãng thối nát này ra. Mai Linh thì có khá hơn chút nhưng cũng thuộc loại cà chớn như nhau.

Thời buổi này nếu không còn lựa chọn nào khác thì mới phải đi taxi của mấy thằng trời đánh này, không thì cứ Uber hay Grab cho lành. Muốn mấy hãng taxi này nó khá hơn thì anh em cứ phải tẩy chay hết may ra chúng nó mới sáng mắt ra mà cải tiến chất lượng dịch vụ, giáo dục lại đám tài xế vô học.

Hạng D
16/7/09
1.042
1.212
113
Sài Gòn
Mấy thằng khốn nạn vô học lái taxi như thế này giờ nhiều lắm, nhất là mấy thằng tài xế Vinasun. Nhớ ngày nào cứ có bạn bè về VN là mình giới thiệu Vinasun đi cho an tâm, giờ thì nói họ tránh cái hãng thối nát này ra. Mai Linh thì có khá hơn chút nhưng cũng thuộc loại cà chớn như nhau.

Thời buổi này nếu không còn lựa chọn nào khác thì mới phải đi taxi của mấy thằng trời đánh này, không thì cứ Uber hay Grab cho lành. Muốn mấy hãng taxi này nó khá hơn thì anh em cứ phải tẩy chay hết may ra chúng nó mới sáng mắt ra mà cải tiến chất lượng dịch vụ, giáo dục lại đám tài xế vô học.
Mai Linh vẫn dã man hơn Vinasun bác ợ :(

Hạng C
6/8/12
806
500
93
TpHCM
Nói xin lỗi, không phải em quơ đũa cả nắm chứ bọn taxi Vinasun thì chuyện này là thường ngày ở huyện. Đường giống như là của o6gn cha tụi nó vậy, muốn ra là ra, muốn vô là vô, hễ chỗ nào còn trống là nó chui vô... Em là em thù nhất bọn này. Cái đoạn đường Nguyễn Hữu Cảnh, trước khu The Manor gắn bảng cấm dừng cấn đậu to đùng mà sáng nào tụi chó chết này cũng đậu đầy là, con đường đã nhỏ lại càng nhỏ hơn. Nghĩ cũng lạ, bọn Thanh tra Giao Thông chết đâu hết mà chẳng bao giờ thấy bén mảng tới đây hết các bác ạ. Hay tụi nó đã bị anh TLH "đấm mõm, ngập mặt" hết rồi?

Tập Lái
1/6/16
3
6
3
38
Đám này nó chạy xe ra đường toàn là ỉ cùi lở hắc lào ép mấy xe gia đình thôi, cỡ công với ben ông nội nó cũng chẳng dám làm như vậy. Em đi đường bị nhiều lần như này chỉ ước ao có ngày lái con ben gặp nó giao lưu.

Tập Lái
21/5/14
33
31
18
35
em đi 2b đến 4b kiểu gì cũng bị sun và mai chúng nó ép, thúc đuôi bóp kèn hoài luôn tánh em hiền toàn né ra thôi, nhưng có đợt em chạy Lê Thánh Tôn hướng về Đinh Tiên Hoàng, đến giao lộ Nguyễn Hữu Cảnh, em đi từ từ đúng làn nó chạy từ lane 2b vô lao thẳng đầu xe em luôn để vào lane 4b nó như muốn ủi e luôn, e cho nó qua ùi em lẳng lặng dí nó vòng vòng chơi luôn. nó chạy cũng cả tiếng với e. Em rảnh em chơi vậy ko à, ép qua ép lại cho vui chơi, trầy xe em bao trầy luôn. Cho mài khỏi chở khách nha.