Hạng B1
20/3/11
60
0
0
Re:Nâng cấp âm thanh cho Bently

đơn giản - đẹp và chất

Hạng B2
23/6/07
158
5
18
43
NHA TRANG

DÀN ÂM THANH LẮP TRÊN XE BENLEY NÀY LÀ DÀN ĐƯỢC THÁO RA TỪ XE HIGHLANDER 79N-0166 MÀ TRƯỚC ĐÂY BÁC PHÚ ĐÃ LẮP VÀ POST LÊN CHO CHÚNG TA CHIÊM NGƯỠNG. HAI XE NÀY CÙNG MỘT CHỦ. MỚI FESTIVAL BIỂN NT CÒN THẤY CHẠY LÒNG VÒNG ĐI TÀI TRỢ MÀ GIỜ EM NÓ ĐÃ VÔ BÁC PHÚ RỒI.

Last edited by a moderator:
Hạng D
12/7/10
1.191
4
38

Nhìn đẹp thiệt đó bữa nào gom lúa ghé bác Phú làm ít âm thanh

Hạng D
12/7/10
1.191
4
38

Nhìn đẹp thiệt đó bữa nào gom lúa ghé bác Phú làm ít âm thanh

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

xe đẹp quá , quy tộc ko bao giờ lỗi thời ...dàn âm thanh theo xe ko phải là dàn NAIM của anh quốc hay sao mà lại chơi àfter market vậy bác phú ???

Hạng B2
27/4/08
182
1
0

Bác Phú quả là nhanh tay update ampli Mosconi mới của Italy, Amp này theo em đang xài thì tiếng rất dynamics, build quality gọn nhẹ looks good also, ko nóng như Zapco hoặc Audison em xài trước đây. Nice clean install bác. Có lẽ năm nay và năm tới Mosconi sẽ chiếm thị trường nhiều hơn.

Nhân tiện em gửi bác cái video Civic Center Drive của Chris Pate mà em được nghe thử, cũng xài Mosconi phối với Focal. Chất lượng thì đạt chuẩn studio bác ạ, giải nhất USACI 2010.

http://www.youtube.com/watch?v=WvAdqot1mkA

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

khanhfat nói:
Bác Phú quả là nhanh tay update ampli Mosconi mới của Italy, Amp này theo em đang xài thì tiếng rất dynamics, build quality gọn nhẹ looks good also, ko nóng như Zapco hoặc Audison em xài trước đây. Nice clean install bác. Có lẽ năm nay và năm tới Mosconi sẽ chiếm thị trường nhiều hơn.

Nhân tiện em gửi bác cái video Civic Center Drive của Chris Pate mà em được nghe thử, cũng xài Mosconi phối với Focal. Chất lượng thì đạt chuẩn studio bác ạ, giải nhất USACI 2010.

http://www.youtube.com/watch?v=WvAdqot1mkA
Ampli MOSCONI đúng như bác nói, thật mạnh mẽ và dynamic. Khu vực DNA nổi tiếng về độ âm thanh đó bác, nhất là Thái Lan, luôn dẫn đầu về chất lượng và phong cách độ âm thanh xe hơi. Vì thế mà VN, Sin, Mã,... cũng có dịp phát triển theo.
Thanks bác về đường link trên, em đang down về để xem, mạng chậm quá!
canadabuon nói:
xe đẹp quá , quy tộc ko bao giờ lỗi thời ...dàn âm thanh theo xe ko phải là dàn NAIM của anh quốc hay sao mà lại chơi àfter market vậy bác phú ???
Đúng là Naim đó bác, nhưng chỉ là dạng âm thanh commercial thôi. Đồ Pro thay vào thì tùy theo giá trị mà xe có đc dàn âm thanh đỉnh cao đó bác.

Hạng F
9/3/06
6.463
3.460
113
Sì Gòn

bác Phú chuyển qua nâng cấp âm thanh cho xe siêu sang rồi ta :D
chiếc này ở ngoài HN phải ko anh? sắp tới anh nhận nâng cấp âm thanh cho RR nhỉ? :D