Tập Lái
16/5/12
41
7
0
Em cũng đang có dự án nâng cấp âm thanh cho vợ 2, em thay 4 cái loa INFINITY Ampli JBL Grandtouring Sub hơi JBL. ampli và sub đầu dvd em đã thay và tạm ổn còn loa thì ngày mai tiếp tục thay. Nhưng em chưa biết phải cách âm thế nào cho vừa rẻ bổ khoẻ bác nào có cao kiến gì thì giúp đỡ em với

Chi Hội Trưởng MFC
14/9/11
2.799
726
113
45
xuanandl nói:
Em cũng đang có dự án nâng cấp âm thanh cho vợ 2, em thay 4 cái loa INFINITY Ampli JBL Grandtouring Sub hơi JBL. ampli và sub đầu dvd em đã thay và tạm ổn còn loa thì ngày mai tiếp tục thay. Nhưng em chưa biết phải cách âm thế nào cho vừa rẻ bổ khoẻ bác nào có cao kiến gì thì giúp đỡ em với
Em thấy muốn rõ ràng nhất, bác cứ chạy thẳng đến showroom của Undertaker nhờ bác ấy tư vấn cho, em cũng mới cách âm chỗ bác ấy ( cách âm cửa, sàn, hốc bánh...) và gắn thêm 1 SUB BOSCH+ 2 loa treble JBL, tóm lại nghe bá cháy bọ chét, ngon bổ rẻ, xe êm ru.

Hạng F
11/1/10
6.130
60.638
113
Tai em tai trâu nên chỉ đầu 2din với loa zin, thêm cai sub điện là thây ổn áp lắm rồi.

Chi Hội Trưởng MFC
14/9/11
2.799
726
113
45
xuanandl nói:
Bác cho em hỏi bác Undertaker ở đâu vậy em cảm ơn!
Bác Undertaker có người kiếm kìa.

Hạng B2
6/6/11
154
8
18
thế thì ok rồi. đạt đơợc độ yêu thích của bác rồi
cpkhanhhung nói:
Tai em tai trâu nên chỉ đầu 2din với loa zin, thêm cai sub điện là thây ổn áp lắm rồi.