Hạng B1
28/11/14
68
28
18
45
Dza với dàn âm thanh này nghe very cái mem ah . thanks A Vũ đã hướng dẫn gắn dàn âm thanh này .
Chúc cả nhà vui vẽ
Thân chào
Dạ bộ âm thanh đó tầm +-50 triệu bác. Bác thử ngâm cứu bộ này xem sao ah, nó tầm 20 triệu ah
Em mới làm xong hôm bữa ah
Loa trước & sau: JBL GTO609C
Sub hơi 8": JBL GTO804
Amply: JBL GTO5EZ

View attachment 356761

4 loa bass của bộ loa JBL GTO609C được gắn vô 4 cửa xe.
Nâng cấp âm thanh vs cách âm nhẹ nhàng cho Pajero Sport

2 loa treble của cặp loa trước gắn trên góc chữ A

Và 2 loa treble sau được gắn trên 2 tapi cửa sau

Amply để dưới gầm ghế tài

Và bên em làm PS sub thì thường như thế này ah

Cần tham khảo hay tư vấn bác alo em nhé
Thân
Vũ 090 8888 191

• Like
Reactions: Undertaker
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
thế thì căng quá bác ah,e chỉ tầm 25 đổ về cho dàn âm thanh và cách âm,bác có loại nào giá cở đó ko ah,âm thanh e chỉ cần dvd kenwood j đó bác nói,thay 4 loa,sup điện multant và cách âm Nga cho toàn xe
Nếu thế bác nhích giúp em tí tầm 30 triệu đi ah.
Vì cái DVD Kenwood DNX4150BT nó ngốn hết 1/2 kinh phí rồi ah. Rồi bác làm cách âm nhẹ 4 cửa tầm 5tr và cái sub Mutant + 2 bộ loa là tầm 30tr đấy bác.

tổng thiệt hại cả vật tư và công làm là bao nhiêu anh eiii
Dạ e có trả lời phiad trên bác đọc lại giúp em vì em đang trả lời bằng dtdd nên hơi khó khăn tí ah.

bác
Bác Vũ ơi cái DVD này có thay con DVD cùi TQ của Sò R 2013 không bác?
Nếu cách âm ntn & trang bị dàn âm thanh tầm tầm này thì lúa khoảng bao nhiêu tạ à? :D
Dạ con này em gắn cho anh em Sorento cũng vài cái rồi ah và hầu như ae Sorento chơi Kenwood bên em cung nhiều lắm ah.
Cách âm tầm 16 triệu cho sàn lẫn cửa 2 lớp (1 lớp cách âm và 1 tiêu âm). Bên em làm tính theo vật liệu, cụ thể làm bn bên e sẽ tính bấy nhiêu.
Và một bộ âm thanh trung bình bên em hay làm rơi vào tầm 20-40 triệu, tùy vào chi phí ah.

Cảm ơn các bác đã quan tâm đến dịch vụ bên em. Rãnh e mời các bác ghé cafe tham khảo luôn ah. Hoặc cần tư vấn alo em nhé.
Thân
Vũ 0908888191

• Like
Reactions: Jackie Huy
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Quá ngon, tổng đầu tư hết bao nhiêu bác ơi?
Dạ bao nhiêu cũng chơi dc bác, em hay tư vấn "chơi trong tầm tiền" ah hịi. Xe trên tầm 50tr đó bác.

Dza với dàn âm thanh này nghe very cái mem ah . thanks A Vũ đã hướng dẫn gắn dàn âm thanh này .
Chúc cả nhà vui vẽ
Thân chào
Cảm ơn anh đã tin tưởng và ủng hộ dịch vụ bên Vũ
Thân

Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Nếu thế bác nhích giúp em tí tầm 30 triệu đi ah.
Vì cái DVD Kenwood DNX4150BT nó ngốn hết 1/2 kinh phí rồi ah. Rồi bác làm cách âm nhẹ 4 cửa tầm 5tr và cái sub Mutant + 2 bộ loa là tầm 30tr đấy bác.

Dạ e có trả lời phiad trên bác đọc lại giúp em vì em đang trả lời bằng dtdd nên hơi khó khăn tí ah.

Dạ con này em gắn cho anh em Sorento cũng vài cái rồi ah và hầu như ae Sorento chơi Kenwood bên em cung nhiều lắm ah.
Cách âm tầm 16 triệu cho sàn lẫn cửa 2 lớp (1 lớp cách âm và 1 tiêu âm). Bên em làm tính theo vật liệu, cụ thể làm bn bên e sẽ tính bấy nhiêu.
Và một bộ âm thanh trung bình bên em hay làm rơi vào tầm 20-40 triệu, tùy vào chi phí ah.

Cảm ơn các bác đã quan tâm đến dịch vụ bên em. Rãnh e mời các bác ghé cafe tham khảo luôn ah. Hoặc cần tư vấn alo em nhé.
Thân
Vũ 0908888191

Vậy là gom lúa tầm 50-60 chai cho cuộc tình nhẹ với dàn Ken, cách âm & loa TB...
Nhưng trc khi gom lúa em sẽ ghé thăm ngó nghiêng & nghe bác chỉ giáo trc. Số bác em lưu 3-4 tháng rồi, em ít comment nhưng có theo dõi mà! Hihi... :)

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Vậy là gom lúa tầm 50-60 chai cho cuộc tình nhẹ với dàn Ken, cách âm & loa TB...
Nhưng trc khi gom lúa em sẽ ghé thăm ngó nghiêng & nghe bác chỉ giáo trc. Số bác em lưu 3-4 tháng rồi, em ít comment nhưng có theo dõi mà! Hihi... :)
Hihi, ko làm gì hàng ngày rãnh ghé em cafe chém gió vẫn vô tư ah, lưu làm gì cho mệt bác hịi. Theo dõi em thì add Facebook ( Vũ Khoa , avatar hình con mắt) em là có nhiều thứ vui lắm ah hịihi

Cái DVD đó lắp lên PS dầu ok ko bác? giá ra sao zậy?
Xe nào cũng gắn được cả bác, trừ Mẹc Bim vs mí em xe sang thôi ah hịi. Kenwood DNX4150BT giá 16,5tr, đã bao gồm thẻ GPS

Hạng D
26/9/12
1.071
404
83
TP HCM
Dạ bộ âm thanh đó tầm +-50 triệu bác. Bác thử ngâm cứu bộ này xem sao ah, nó tầm 20 triệu ah
Em mới làm xong hôm bữa ah
Loa trước & sau: JBL GTO609C
Sub hơi 8": JBL GTO804
Amply: JBL GTO5EZ

View attachment 356761

4 loa bass của bộ loa JBL GTO609C được gắn vô 4 cửa xe.

2 loa treble của cặp loa trước gắn trên góc chữ A

Và 2 loa treble sau được gắn trên 2 tapi cửa sau

Amply để dưới gầm ghế tài

Và bên em làm PS sub thì thường như thế này ah

Cần tham khảo hay tư vấn bác alo em nhé