Hạng B2
10/10/17
175
98
28
39
Cũng hơi vô lý bác ạ. Trước đó update file chạy bình thường. Chỉ là không update navitel. Phím cứng dùg dc. Mà giờ lên 9.13 lại dính chưởng k dùg dc phím cứng. Vậy trong wince hoặc navitel sửa file gì đó để nó có thể đug phím cứng dc.
lúc trước nó vẫn ở phiên bản được hyundai custom lại nên bác chỉ cần bỏ file dữ liệu là chạy thôi. còn phiên bản 9.13 là thằng Navitel làm mới vẫn chưa được sửa lại cho đầu dvd của Hyundai nên nó ko ăn phím cứng, còn file dữ liệu thì Navitel ghi rõ chỉ phiên bản 9.13 mới đọc được
Đã có bản WinCE 9.13 trên Navitel VN. Đã cụ nào up chưa ạ?View attachment 2300630
Cụ nhảy vào mà ko đọc hết comment à?

Tập Lái
28/8/20
2
0
1
37
Cụ nhảy vào mà ko đọc hết comment à?
Sorry cụ. Lúc em hỏi thì các cụ đang thảo luận từ tháng 7/20. Lúc đó chưa có bản 9.13 trên Navitel VN mà cài bản Rus cụ ạ. Giờ có bản Vn thì em mới hỏi lại chứ.

Hạng B2
10/10/17
175
98
28
39
Kiểu này thì chỉ có chờ Hyundai ra xe mới sẽ có app mới, lúc đó chép file app qua xe mình chạy

Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Kiểu này thì chỉ có chờ Hyundai ra xe mới sẽ có app mới, lúc đó chép file app qua xe mình chạy
Chờ qua tháng 9 đi bác. Em mới complain lên nhà máy. Nhà máy nói dự kiến tháng 9 sẽ có phiên bản mới. Và khi bảo dưỡng thì đại lý sẽ auto cập nhật cho bác

ice confirmed
Hạng C
21/6/07
563
660
93
Xe nhà em tự dưng map đơ 1 chỗ không di chuyển, em ấn vào cài đặt của map rồi chọn cài đặt lại thì bị đứng ở màn hình này luôn. Ấn tick xanh hay X đen, cả ô vuông nhỏ ở dòng xoá dữ liệu đều không xi nhê gì.
Map này nguyên bản em chưa làm gì cả.
Bác nào biết chỉ em với nhé. Cảm ơn các bác!
Nâng cấp bản đồ cho Huyndai Santafe 2019

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
7/1/18
46
14
8
67
Xe nhà em tự dưng map đơ 1 chỗ không di chuyển, em ấn vào cài đặt của map rồi chọn cài đặt lại thì bị đứng ở màn hình này luôn. Ấn tick xanh hay X đen, cả ô vuông nhỏ ở dòng xoá dữ liệu đều không xi nhê gì.
Map này nguyên bản em chưa làm gì cả.
Bác nào biết chỉ em với nhé. Cảm ơn các bác!
View attachment 2303600

Chưa gặp trường hợp tưng tự, bạn thử khởi động lại xem sao

ice confirmed
Hạng C
21/6/07
563
660
93
Chưa gặp trường hợp tưng tự, bạn thử khởi động lại xem sao
Khởi động lại các kiểu rồi bác ạ. Chiều về em chọt vào cái nút reset xem sao. Ngại đi vào hãng quá.

• Like
Reactions: LamMinh