Hạng B1
27/9/06
56
22
8
Re:Thích hơn với vô số chức năng mới cho CRV 2013!

HP Stereo nói:
Các chức năng trên iMid vẫn còn nguyên hiển thị bác ơi.
Em rất mê rồi, chỉ lăn tăn vài điểm sau, mong bác giải đáp
- Chức năng Bluetooth zin của xe còn hay ko ạ?
- Lắp cái này thì có bị Honda từ chối BH ko, em nghĩ trong OS có bác petrol và bác uy tín rồi thì chắc ok, nhưng em lại ở HN
- Em định lắp cái multiview rear cam của Honda, nhưng nếu thay DVD này sẽ ko còn chế độ chuyển nữa nên cân nhắc lắp DVD thì ko lắp rearcam chính hãng mà ngược lại.

Cám ơn bác và chúc bác luôn phát đạt

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

fialovy nói:
HP Stereo nói:
Các chức năng trên iMid vẫn còn nguyên hiển thị bác ơi.
Em rất mê rồi, chỉ lăn tăn vài điểm sau, mong bác giải đáp
- Chức năng Bluetooth zin của xe còn hay ko ạ?
- Lắp cái này thì có bị Honda từ chối BH ko, em nghĩ trong OS có bác petrol và bác uy tín rồi thì chắc ok, nhưng em lại ở HN
- Em định lắp cái multiview rear cam của Honda, nhưng nếu thay DVD này sẽ ko còn chế độ chuyển nữa nên cân nhắc lắp DVD thì ko lắp rearcam chính hãng mà ngược lại.

Cám ơn bác và chúc bác luôn phát đạt
Chức năng bluetooth của xe sẽ mất đi nhưng bù lại bác xài bluetooth của DVD với chuẩn mới hơn và tiện lợi hơn khi thao tác trên màn hình cảm ứng để bấm gọi đi hoặc tra danh bạ, hoặc stream nhạc và control nhạc.
Vấn đề bảo hành thì ko ảnh hưởng vì khi lắp đặt máy mới vào, thợ chỉ lấy các dây chính của nhánh dây âm thanh. Trừ khi bác làm hư loa thì sẽ ko đc bảo hành về loa do bác lắp đặt đầu phát mới. Các phần khác đều ko liên quan đến nhánh dây này.
Phần camera thì tất nhiên bác phải xài như trong hình xe trên.
Chúc bác lựa chọn ưng ý.

PM6 confirmed
Hạng D
9/10/07
1.016
18
38
Ho Chi Minh

Lâu quá ko gặp bác Phú, ko biết bác còn nhớ e ko :D. Đọc bài này lại sắp làm phiền bác nữa :D
Đầu này gắn dc cho Camry 3.5Q ko ? Tất cả phím bấm trên vô lăng có xài dc ko bác . Trọn bộ bao nhiêu vậy ? Thanks

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

PM6 nói:
Lâu quá ko gặp bác Phú, ko biết bác còn nhớ e ko :D. Đọc bài này lại sắp làm phiền bác nữa :D
Đầu này gắn dc cho Camry 3.5Q ko ? Tất cả phím bấm trên vô lăng có xài dc ko bác . Trọn bộ bao nhiêu vậy ? Thanks
Trọn bộ bao gồm DVD 8450 + Mặt dưỡng Camry + steering wheel control interface + camera + công lắp đặt là 18,200.000đ.
Xử dụng lại đc tất cả các phím trên vô lăng nhờ gắn thêm cái cục interface bên trên đó bác.

Last edited by a moderator:
Hạng C
17/2/11
614
30
28

Anh Phú ơi cái đầu này gắn cho con xe còi của em co phải thay mặt dưỡng không anh?

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

lmtuan nói:
Anh Phú ơi cái đầu này gắn cho con xe còi của em co phải thay mặt dưỡng không anh?
Xe em có mặt dưỡng rồi mà.

Hạng C
10/9/12
109
7
18
38
sao hoả

Bác Phú cho em hỏi Cam bác lắp vào đầu dvd hay lắp vào màn hình trên xe đấy ah?

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

duchoa1810 nói:
Camry thì thay đầu CD của nó thành đầu DVD 2Din cảm ứng đó bác.

Hạng B2
22/3/12
366
753
93

HP Stereo nói:
duchoa1810 nói:
Bác Chủ chịu chơi nhỉ, Bác chủ làm chổ Bác Phú là ok rồi. Nhân tiện em mượn thớt này Cảm ơn Bác Phú và Bác Khắc Trung luôn nhé, cách đây 2 hôm em có ghé 2 Bác thay mặt dưỡng DVD + lắp dàn đèn nội thất Camry 2012 , Everything OK.

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

YARIS52U nói:
HP Stereo nói:
duchoa1810 nói:
Bác Chủ chịu chơi nhỉ, Bác chủ làm chổ Bác Phú là ok rồi. Nhân tiện em mượn thớt này Cảm ơn Bác Phú và Bác Khắc Trung luôn nhé, cách đây 2 hôm em có ghé 2 Bác thay mặt dưỡng DVD + lắp dàn đèn nội thất Camry 2012 , Everything OK.
Thì ra là bác đây, cảm ơn bác đã qua ủng hộ tụi em. Khi nào rãnh thì ghé qua cafe để tụi em rửa xe miễn phí coi như là lời cảm ơn nhé!
Thân!