Tập Lái
8/6/11
10
0
1
Re:Thích hơn với vô số chức năng mới cho CRV 2013!

Ngưỡng mợ bác Phú này từ lâu, rất muốn lắp DVD chỗ bác nhưng em lại ở HN
Nên đành qua Long Thịnh lắp, nói thật cũng tin Long Thịnh. Nhưng dạo này nhân viên làm chán quá
E lắp con 8450 gần tháng, hỏi ai ở LT cũng ko biết làm thế nào cho em chạy Appmode đc. Mặc dù em đã mua cái cáp biết là đắt 1,8 mi. Nhưng chả lẽ lại chạy đi chỗ khác mua mang về cho thợ đấu
Đến hôm nay thì em bị tèo mất cái j đó mua thêm để điều chỉnh Next và âm lượng trên volume
Chúc cụ Phú ngày càng làm ăn phát đạt

Tập Lái
27/3/13
3
0
1

Bác HP Stereo cho e hỏi,giá cái màn hình này bao nhiêu thế a,sắp tới e đang đợi lấy con Crv tính lắp thêm con màn này vào mà chưa biết rổ giá thế nào.

Hạng B2
13/5/07
111
9
18
54
Sài Gòn

Kính bác Phú,
Giá 14tr8.. đã có mặt dưỡng cho KM 2012 chưa bác và xe em có cái Navi Hàn trên vô lăng tùm lum nút bấm có kết nối với cái Pioneer AVH-P8450BT được không bác. Tính em cẩn thận làm lụng vì cả đời mới sắm được em nó...! Có gì thứ 7 này em ghé bác giúp nhé.

Tập Lái
27/8/11
13
0
1

Trọn bộ bao gồm DVD 8450 + Mặt dưỡng Camry + steering wheel control interface + camera + công lắp đặt là 18,200.000đ.
Xử dụng lại đc tất cả các phím trên vô lăng nhờ gắn thêm cái cục interface bên trên đó bác.

bac phu cho em hoi bo steering wheel control interface gia bao nhieu tien a . ben bac co khong a . em ngoai hanoi da lap dvd jvc nhung hien tai tren vo lang cua CRV 2012 em khong dieu chinh dc cac phim . neu khong bac lam on chi e model hay san pham do ten gi . em co the tu kiem . thanks bac

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

trankhon84 nói:
Trọn bộ bao gồm DVD 8450 + Mặt dưỡng Camry + steering wheel control interface + camera + công lắp đặt là 18,200.000đ.
Xử dụng lại đc tất cả các phím trên vô lăng nhờ gắn thêm cái cục interface bên trên đó bác.

bac phu cho em hoi bo steering wheel control interface gia bao nhieu tien a . ben bac co khong a . em ngoai hanoi da lap dvd jvc nhung hien tai tren vo lang cua CRV 2012 em khong dieu chinh dc cac phim . neu khong bac lam on chi e model hay san pham do ten gi . em co the tu kiem . thanks bac
Bác qua Long Thịnh hoặc Duy Linh chưa bác.?

Hạng B2
6/4/10
181
1
18

Nhìn cái đầu DVD máu quá hén. Phú ơi cho anh hỏi, xe anh thay cái này vô cần phải làm gì và giá bi nhiêu nghen.
Xe đã có đầu DVD Toyota, có camera de, có mấy nút điều khiển trên tay lái.
Thank Phú

Tập Lái
8/6/11
10
0
1

Bác Phú cho em hỏi cài thêm phần mềm nào trên Iphone để chạy được Appmode
Theo em hiểu thì mỗi dạng phần mềm sẽ phải cài thêm 1 số App khác nhau trên Iphone
Tuy nhiên, em cũng có cài thử và có chạy thử mà cũng ko được
Em ở ngoài HN nên không thể lắp quá bác được, và cũng không thể chạy qua tận nơi mời bác cafe và học chút cho hiểu biết thêm

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

Trước tiên bác lên apple store để cài AppMode của Pioneer về trước, khi đã có AppMode bác sẽ đc phần mềm này recommend các ứng dụng cần xài khác.

28/3/13
2.339
1.769
113

Đầu này gắn được cho Fortuner không Anh ? Tất cả phím bấm trên vô lăng có xài được ko Anh. Trọn bộ bao nhiêu vậy ? Thanks

Tập Lái
21/3/13
18
0
8

Lắp màn hình vào nhìn yêu hẳn lên