Tập Lái
RE: Nâng cấp Innova

Trích đoạn: honam

đẹp hay ko tuỳ mắt mỗi người mà bác?tấm nẹp cửa nếu xước thì bác dán thêm tấm Inox có đèn chữ mầu xanh INNOVA khi mở cửa đèn nó sáng rất đẹp và lịch sự. giá 550k rất rẻ
Bác honam này, em đi kiếm hòai không thấy cái tấm Inox bác nói mà em kiếm đc cái này bác xem có đc ko nghen

Last edited by a moderator:
Tập Lái

dạ đúng đó bác, nhìn thấy nó cũng hay lại rẻ nữa nên sắm 4 miếng về gắn.Mà bác duythang xem thử còn đồ chơi gì cho In mà vừa có ích vừa đẹp ko bác, chỉ cho em với nghen , tính em thích trang trí mấy cái đồ chơi lắm.

Last edited by a moderator:
PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth

Nếu có thời gian & xiền thì nên thay bác ợ. nhiều khi trẻ em hay nghịch ngơm trên xe hay người lớn vô tình đổ nước ra thì nỉ hít 1 cái là sạch nước, còn da thì có thể lau được

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

Trích đoạn: m.a.vy.le

Trích đoạn: honam

đẹp hay ko tuỳ mắt mỗi người mà bác?tấm nẹp cửa nếu xước thì bác dán thêm tấm Inox có đèn chữ mầu xanh INNOVA khi mở cửa đèn nó sáng rất đẹp và lịch sự. giá 550k rất rẻ
Bác honam này, em đi kiếm hòai không thấy cái tấm Inox bác nói mà em kiếm đc cái này bác xem có đc ko nghen

Đúng rùi em lắp cái này đó, ghế da 9.5 chai loại xin (chọn da dầy, ít bị mùi, nếu da rẻ sẽ bị mùi tanh hôi tởm ko chịu được), nên thay 2 cái bóng pha cốt+đèn gầm = Ac-tít-blue Navar hết 1.1 chai sáng hơn nhìn đẹp hơn (đừng chơi xenon tầu ko hợp với IN, chất lượng ko kiểm chứng), nếu có thể thay Vô lăng ốp gỗ đổi các 2 chai, nắm số 100k, camera lùi (nếu có màn hình) 550k, sSup siêu mỏng ghầm ghế 2.0 chai. có gì bác cứ PM cho em

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=503979
bác vào đây coi tạm.