10/5/17
1.581
1.353
118
Mua cho Gấu thì xe nhỏ hoặc xe Hàn linh tinh là được rồi. Ai bẩu Cụ đâm đầu vào con Cẩm Ly, xe to nữ lái thì cũng hơi nguy hiểm.

10/5/17
1.581
1.353
118
Keyless-go của Mẹc xịn hơn kem rỳ chút nhe. Xịn hơn ở chỗ chỉ cần để tay vào tay nắm là unlock, rờ nhẹ lướt qua cái cảm ứng vuông vuông là lock. Camry vẫn phải ấn nút. Bộ keyless go 4 cửa của Mẹc tầm 2x củ.
Con CR-V của em ra mắt lâu năm rồi, lại gần tự mở cửa, đi xa tự khóa. Chả có gì đặc biệt hay tiện lợi hơn để có thể gọi là vượt trội cả.

Đội Toyota chất lượng quá tốt nhưng quá bảo thủ.

Cơ mà Bác chủ thớt kệ đi, mỗi ngày ra vào xe được mấy lần đâu? Miễn xe chất lượng tốt là ok rồi.

Hạng B2
15/3/11
297
124
43
Bình Dương
Cám ơn các bác đã chỉ giáo. Trước Bx chạy Cam nhập - M3 - Kona - Tucson - M6... đủ các kiểu rồi. Bả thấy Cam đẹp quá thì kiu mua mà chỉ mua màu trắng ngọc trai, nội thất kem. Mà các bác bit r đó, mấy bà thì đa số là lên xe là chạy thôi, có option thì xài k có thì cũng chẳng sao vì có chịu tìm tòi để sử dụng đâu, miễn đẹp là đc. Đàn ông thì khác, mày mò, tìm hiểu, độ chế lung tung các kiểu còn chưa vừa ý. Mục đích sử dụng là đưa đón con, đi làm, đi chợ lòng vòng TDM, Thuận An, Bến Cát, tự chạy là chính nên mình chọn bản 2.0 là vừa với nhu cầu.
Các món đó e đã làm hết rồi (trừ CC), thiệt hại hết 3,5 củ, h lại thấy ngon các bác ạ. Bx cũng nói Cam này chạy êm nhất trong các xe bả chạy từ trước giờ (trừ con Cam nhập USA 2009 k tính), đúng ý bả.

• Love
Reactions: kamelov1
Hạng D
24/2/20
4.426
7.290
113
37
Vãi con xe gần 1,2 tỷ :), nếu nhỏ gọn bác ko mua seltos,kona đi cho nó khỏe mà tầm nhìn thoáng ít điểm mù, giờ mà độ đẽo lạng quạng hãng lại ko bảo hành phần điện thì khổ nữa.

Hạng B2
7/10/19
111
168
43
50
Các món đó e đã làm hết rồi (trừ CC), thiệt hại hết 3,5 củ, h lại thấy ngon các bác ạ. Bx cũng nói Cam này chạy êm nhất trong các xe bả chạy từ trước giờ (trừ con Cam nhập USA 2009 k tính), đúng ý bả.
Chức năng CC lắp thêm cho có vậy thôi chứ ít khi dùng tới, đi cao tốc bây giờ cũng đông xe, 2 lane chạy bát nháo sử dụng không được, khuyên bác cân nhắc, chứ như em trước cũng ham hố lắp CC cho con Focus, sau đó dùng đúng vài lần rồi thôi.

Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Ra ADV chắc xử được hết, chất lượng thì còn tùy giá cả và hên xui.

Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Chức năng CC lắp thêm cho có vậy thôi chứ ít khi dùng tới, đi cao tốc bây giờ cũng đông xe, 2 lane chạy bát nháo sử dụng không được, khuyên bác cân nhắc, chứ như em trước cũng ham hố lắp CC cho con Focus, sau đó dùng đúng vài lần rồi thôi.
Xe em có cc nhưng cũng hiếm khi dùng.

• Like
Reactions: Le Minh 208
Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Vãi con xe gần 1,2 tỷ :), nếu nhỏ gọn bác ko mua seltos,kona đi cho nó khỏe mà tầm nhìn thoáng ít điểm mù, giờ mà độ đẽo lạng quạng hãng lại ko bảo hành phần điện thì khổ nữa.
Camry sang chảnh hơn mấy con kia chứ bác. Bạn em đi con Mẹt S về quê bà con hỏi sao không mua Camry đi cho nó sang.

• Haha
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
tầm này bác chủ nên mua con kona nhỏ gọn mà vẫn mạnh cho bà cả, mua cẩm ly là sai sách rồi
Bác không hiểu tâm lý gì hết. Kona sao sang bằng Camry được bác. Bạn em đi Mẹt S về quê bà con bảo sao không mua Camry đi cho nó sang.

• Haha
Reactions: Crazy_Fan_Car
Hạng D
24/2/20
4.426
7.290
113
37
em thấy CC cũng bt lắp chi cho mệt, xe em có rada nữa mà lên cao tốc bật tí rồi off vì chạy 120km/h cứ phải kiểm soát chân ga và phanh nó vẫn tự tin hơn là giao cho máy tính.

• Like
Reactions: Le Minh 208