Hạng C
29/2/08
750
8
18
RE: Nâng cấp xe CITIVAN cũ

xe vẫn chua xong hả bác . bác nên pót cái hình trước khi luộc em nó và sau khi hoàn tất để anh em thấy tài nghệ của bác chứ:)

Trời ơi, E tài nghệ gì đâu, thuê xưởng họ làm hết mà, vì E ko có xưởng, chỉ cung cấp phụ tùng thôi!
Lúc đầu có chụp hình, nhưng ko bít khi cho mượn máy ảnh họ xóa mất tiêu rồi mới bực mình.

Hạng C
29/2/08
750
8
18

à bác cho em hỏi cục IC nằm ở cây denco có bán rời không hả bác ? giá bao nhiêu vậy ? xe ông anh của em bị hư . mấy thằng thợ lấy cục khác độ vô trông gớm quá . ông đang nhờ em kiếm .

Trích đoạn: hoaianh

à bác cho em hỏi cục IC nằm ở cây denco có bán rời không hả bác ? giá bao nhiêu vậy ? xe ông anh của em bị hư . mấy thằng thợ lấy cục khác độ vô trông gớm quá . ông đang nhờ em kiếm .

K có cục IC rời bác ạ!

Đằng nào E cũng thay cả bộ Delco mới vào xe của E, Như vậy nếu bác mua bộ mới (khoảng 5,5 triệu) thì hơi phí! Vậy bộ cũ của E bác có lấy không? E chuyển cho. Chất lượng còn rất tốt (khuyến mãi thêm nắp Delco mới) giá 3tr.

Bác đồng ý E chuyển cho Bác!

Hạng C
29/2/08
750
8
18

hì hì .... bác loại ra rồi bán cho em 3 triệu ? híc .. mắc thật đó bác ơi . thôi em để vậy chạy khi nào hư ko sửa được nữa thì tính .:D :D :D

Hạng B2
29/4/08
137
0
0

xe này nghe nói tốn xăng lắm ?đồ lại đắt nữa

Bị Bấm 1 Lỗ
20/9/05
118
0
0
Hà Nội

xe này nghe nói tốn xăng lắm ?đồ lại đắt nữa
Bác có thể cho em biết là tốn xăng là bi nhiêu lít/100km không hay bác chỉ nghe nói.

Trích đoạn: hoaianh

hì hì .... bác loại ra rồi bán cho em 3 triệu ? híc .. mắc thật đó bác ơi . thôi em để vậy chạy khi nào hư ko sửa được nữa thì tính .:D :D :D
Nghe bác kêu mà ngại quá! Hôm nào mang qua đây E sửa miễn phí cho! Tính xiền làm chi cho A E dễ xa nhau! Bác định qua thì hẹn trước nhé!

Hạng C
29/2/08
750
8
18

rất vui khi nghe bác có ý giúp đở em ,nhưng tính tiền xăng từ chổ em đến chổ bác cũng chừng 1triệu rồi :D :D
em ở huế bác ợ . thank bác nhé . lúc nào đến Huế phone cho em 1 tiếng .