Hạng B2
11/3/05
126
0
0
RE: Nâng kính điện cửa sau

Trích đoạn: stdt

Nếu nhà giàu thì cứ vào hãng thì chắc hàng ngon rồi nhưng lúc chi tiền xót lắm.Hàng bãi thì trông ko mới như hàng hãng nhưng họ lấy dầu mỡ đánh lên trông cũng tạm ổn,chạy cũng tốt.Em xem họ làm và thấy nếu có hỏng thì cũng chỉ hỏng mô tơ thôi chứ bộ gọng nâng kính thì chắc chả hỏng đc

Trời ơi! Các pác mua đồ nội thất cho vợ dạng secondhand thì eo ơi! Cưỡi lên vợ 2 làm sao mà sướng cho dược!

Hạng B2
9/11/04
106
1
16
49

Mua đồ cũ nhưng sài tốt là đc,chứ bỏ ra số tiền gấp 3-4 lần thì buốt ruột quá.Vợ cưới hơn năm cũng cũ rồi cần gì dùng hàng hiệu,cũng chẳng sướng hơn tí nào

Hạng D

Xài đồ cũ mà ngon thì wá tốt rồi, đâu cần cứ phải nhiều tiền mới ngon. Cứ ngon, bổ, rẻ mà xài. Mà gắn kính điện thì gắn bên trong chứ có gì đâu mà sợ đồ cũ.

Hạng B2
12/12/05
237
1
0
53
Hà Nội
www.theautochannel.com

Trích đoạn Hanoi Te :
Trời ơi! Các pác mua đồ nội thất cho vợ dạng secondhand thì eo ơi! Cưỡi lên vợ 2 làm sao mà sướng cho dược!

Bác Tè ơi, đồ 2hand mà chạy ngon, rẻ thì dùng mới sướng chứ bác, còn hơn mua đồ chơi của ông DAI đắt thế thì sao sướng được ạ ? :D

Hạng B2
11/3/05
126
0
0

Trích đoạn: Roadrunner

Trích đoạn Hanoi Te :

Bác Tè ơi, đồ 2hand mà chạy ngon, rẻ thì dùng mới sướng chứ bác, còn hơn mua đồ chơi của ông DAI đắt thế thì sao sướng được ạ ? :D

Nói chung thì mọi thứ bổ rẻ, ngon an toàn thì chơi được cả.
Nhưng đây là con vợ 2, cưỡi nó suốt ngày, vui buồn có nhau nên E đã đầu tư xịn luôn! "Nhưng bản thân E hơi rách, xài đồ nội thất cho bản thân không ngon lắm
"