Hạng B2
13/10/13
248
142
43
nắp thùng cuộn của thái 21tr
Bác cho em xin thêm 500d chi tiết nhé: hãng gì, nguyên liệu cấu thành, so với hàng carryboys, giá đã bao lắp và có bảo hành gì ko ạ?
Thx bác

Tập Lái
6/10/14
6
2
3
38
củ chi
Bác cho em xin thêm 500d chi tiết nhé: hãng gì, nguyên liệu cấu thành, so với hàng carryboys, giá đã bao lắp và có bảo hành gì ko ạ?
Thx bác

Nếu mà nắp cuộn của carryboy thì vật liệu chính nó là nhôm hộp kim, và nhựa
-Giá 23 triệu là nắp lắp cho với những xe Ranger ko có khung WildTrak.
-Giá 25tr300 là nắp lắp cho các dòng xe ranger Wildtrak hoặc Ranger có đính kèm khung WildTrak
http://www.carryboysportlid.com/rollerlid/cb-744r/
các bác vào link này xem chi tiết hơn nhé, hoặc đt số: 0937567000 Thanks

• Like
Reactions: ngth2291
Tập Lái
nếu bác mua về tự lắp em giao là 21tr giá chuẩn còn bên em lắp đặt là 22ttr.
Trân trọng!
Chỗ bác giá ok nhứt ko ??? Em ở Lâm Đồng tính lắp cho Ranger XLS mà trong hãng báo mắc quá ?? Sang thang1 em xuống Thủ Đức ăn cưới em ghé lắp bộ nắp đậy mang cá thì bác tính em giá nhiêu vậy bác??? em tện Thắng sdt 0914 52 7071

Tập Lái
15/4/15
6
3
3
41
Chỗ bác giá ok nhứt ko ??? Em ở Lâm Đồng tính lắp cho Ranger XLS mà trong hãng báo mắc quá ?? Sang thang1 em xuống Thủ Đức ăn cưới em ghé lắp bộ nắp đậy mang cá thì bác tính em giá nhiêu vậy bác??? em tện Thắng sdt 0914 52 7071
Giá của bên e thì ko ok nhất nhưng hàng của em thì rất ok, hiện nay có một số đơn vị trong nước đang nhãi mẫu thùng bên em, bề ngoài thì rất giống nhau những phụ kiện và chất lượng thùng thì lưởm nên giá rẻ hơn bên e nhiều.
Giá em để cho bác tốt nhất là 21tr mẫu mang cá

Attachments

• Like
Tập Lái
23/3/16
46
63
18
41
Bác nên tìm hiểu về giấy tờ trước khi gắn nắp. Vì hiện giờ xe gắn nắp phải có giấy đăng kiểm - làm hồ sơ cải tạo ở cục đăng kiểm về trọng lượng, kích thước xe... - rồi mới đổi cà vẹt. Để tốt nhất thì nên ghé vào hãng để được tư vấn giấy tờ trước khi gắn để rồi sau này làm con mồi thơm cho bên Công An

• Like