Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
55
Sài Gòn
Mấy Bác tiếp tay mình đẩy cái video này đi cho thật xa, xem thử PKL có dám vô chạy chung với oto không?
Bình thường thôi bác, không ai xem và cũng chẳng ai sợ.
Hồi còn bé mình cũng vậy, ngày té xe 3-4 lần. Chân,tay, đầu vá khắp nơi. Lớn lên, chạy ô tô vẫn thế!
Lên cao tốc là 2 xị.
Ai gọi thì Dạ, chưa gọi thì thôi!
Xe nào cũng có lý của họ cả thôi bác ạ!!!
Nói chung, nên cho vào, vì dạo này kinh tế hơi khó khăn!!!

Hạng D
28/1/15
1.066
1.777
113
52
Q7, TpHCM
Bình thường thôi bác, không ai xem và cũng chẳng ai sợ.
Hồi còn bé mình cũng vậy, ngày té xe 3-4 lần. Chân,tay, đầu vá khắp nơi. Lớn lên, chạy ô tô vẫn thế!
Lên cao tốc là 2 xị.
Ai gọi thì Dạ, chưa gọi thì thôi!
Xe nào cũng có lý của họ cả thôi bác ạ!!!
Nói chung, nên cho vào, vì dạo này kinh tế hơi khó khăn!!!
ừ, thì Bác bảo sao, em nghe vậy.

Hạng F
22/7/13
8.983
40.288
113
Theo ý kiến của riêng mềnh thì nên cho vào cao tốc để tăng thu nhập và kích thích tiêu dùng.
Kinh tế cũng phát triển cao về ngạch này vì dụ như tăng thu phí cho cao tốc, công nhân vệ sinh, công nhân phục vụ trại hòm, trại giam, quan toà, nhà tù, điều tra viên, xe hòm, ban quản trị nghĩa trang.....
Nói chung là rất tốt về mọi lãnh vực, ngành nghề!!!
Oh em ủng hộ, vì e đang về mớ hàng bảo hộ bán cho tơm!
Các bác ko phải đầu tơm, thì các các bác ko biết 1 con tơm nó nghĩ ji đâu!
Thôi e đi kiếm chút chác, cadc bác để em mần ăn nha, với lại dịp tháng 7 có khuyến mãi, mua 1 bộ full giáp hiệu Arai do em bán, sẽ tặng bó nhang, cùng phiếu dịch vụ giảm giá dịch vụ hậu sự 30% ạ!

Hạng B2
29/5/14
199
79
28
50
Xe PKL hay xe phân phối lớn nào khác cũng là xe máy, lên cao tốc chạy tối đa bao nhiêu ? Có được 120 km/h như xe hơi ko ? Mình thấy trong clip, đa phần xe đều chạy rất nhanh, cộng thêm kỹ năng xử lý tình huống kém thì tai nạn là tất nhiên thôi.
Tóm lại là mình ko ủng hộ việc xe máy lên cao tốc, chỉ toàn gây nguy hiểm mà thôi.

Hạng D
27/10/05
3.284
4.852
113
Thái dương hệ
Oh em ủng hộ, vì e đang về mớ hàng bảo hộ bán cho tơm!
Các bác ko phải đầu tơm, thì các các bác ko biết 1 con tơm nó nghĩ ji đâu!
Thôi e đi kiếm chút chác, cadc bác để em mần ăn nha, với lại dịp tháng 7 có khuyến mãi, mua 1 bộ full giáp hiệu Arai do em bán, sẽ tặng bó nhang, cùng phiếu dịch vụ giảm giá dịch vụ hậu sự 30% ạ!

Mềnh không có xe, nhưng mềnh sẽ ủng hộ ấy về mặt tinh thần nhóe. :D