Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Cái gối nhiêu e? nó bán loại dài k nhỉ
Có gối ôm nhưng em thấy mắc quá nên ko mua, gối nằm 790K em mua trước 1 cái thấy nằm ổn không quá cao nên ra cửa hàng làm thêm 1 cái gối nữa với bộ drap mền này làm bằng Tencel
https://liena.com.vn/drap-tencel-lien-a-ld1080

Không có tiền mua giường nên nhìn cái mền hơi dị :(
Nệm cao su thiên nhiên Thắng Lợi

Attachments

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Giường tình yêu ướt át hạnh fuk quá
Trời ạ, mấy em bán nệm thấy em đi 1 mình 2 hôm nay ko tin luôn, mấy ẻm bảo đó giờ toàn cặp cặp vô mua nệm thôi ...

Hạng C
9/9/14
933
21.558
93
Ngày xưa có mua ở Liên Á trên Nguyễn Văn Trỗi 1 cái nệm cao su tặng bạn gái. Cũng may cái giường là 1.6m*2m nên vét hết tiền là vừa đủ để mua cái loại dày 20cm. Hôm đó chạy ra Liên Á một mình, trả tiền cho Liên Á ship về nhà bạn gái tạo bất ngờ. Lúc đầu không nghĩ nó mắc, mà sĩ nên phải xài loại 20cm trong khi ở nhà xài cái 10cm à.

Lúc chia tay không đòi quà, nên vẫn còn nhìn mặt nhau. Đọc thớt này xong mới thắc mắc là không biết chồng ẻm với ẻm có sử dụng cái nệm đó không.

P/s: chưa xơ múi được gì, và cũng không có hình.

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Ngày xưa có mua ở Liên Á trên Nguyễn Văn Trỗi 1 cái nệm cao su tặng bạn gái. Cũng may cái giường là 1.6m*2m nên vét hết tiền là vừa đủ để mua cái loại dày 20cm.

Lúc chia tay không đòi quà, nên vẫn còn nhìn mặt nhau. Đọc thớt này xong mới thắc mắc là không biết chồng ẻm với ẻm có sử dụng cái nệm đó không.

sao ko mua cái 10cm thôi anh, cho tiết kiệm

Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.586
113
Sài Gòn
nkl.am
Ngày xưa có mua ở Liên Á trên Nguyễn Văn Trỗi 1 cái nệm cao su tặng bạn gái. Cũng may cái giường là 1.6m*2m nên vét hết tiền là vừa đủ để mua cái loại dày 20cm. Hôm đó chạy ra Liên Á một mình, trả tiền cho Liên Á ship về nhà bạn gái tạo bất ngờ. Lúc đầu không nghĩ nó mắc, mà sĩ nên phải xài loại 20cm trong khi ở nhà xài cái 10cm à.

Em chưa thấy ai tặng nệm bạn gái, trừ khi đã sống chung