Gái Nào

• 2018

Bình chọn: 30 62,5%
  • 2019

Bình chọn: 18 37,5%

• Total voters
    48
Hạng D
17/8/09
3.328
29.424
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Xe em đã đi được 48k km.
Chỉ mở cửa nhấn nút đề và đi, chưa 1 lần nhõng nhẽo.
Theo quan điểm của e giữa Cerato 2.0 2019 và Elantra 2.0 thì Cerato nó đẹp hơn vì nó là bản all new. Nên chọn Cerato 2.0 full.
Còn Elantra thì phải chọn bản Elantra 1.6 Turbo mới ngon hơn hẳn Cerato.
Nó Ngon hơn ở mặt vận hành và cái quan trọng nhất là Elantra 1.6 Turbo nó là xe có bộ treo sau là treo đa điểm, nên nó sẽ chắc chắn hơn trên đường xấu, đường ổ gà gợn sóng trâu..treo đa điểm chạy tốc độ cao nó ko bị rê, văng, đá ngang cái treo sau.
Còn xe xài dầm xoắn kiểu gì cũng bi ảnh hưởng kể cả altis. Do đặt tính của dầm xoắn là bị tuốt.
Em chọn Elantra turbo a. Chứ ko mua bản 2.0. Em mở thớt này ko khen hay chê xe nào? VD như Cerato 2.0 đẹp. Nhưng e lại chọn con Elantra Sport vì tính năng vận hành. Nhưng bjo nó lại ra mẫu mới. Không biêt là nên lấy mẫu nào nên nhờ anh em tư dấn thôi.

Hạng D
29/12/10
3.133
12.680
113
TP.HCM
Em chọn Elantra turbo a. Chứ ko mua bản 2.0. Em mở thớt này ko khen hay chê xe nào? VD như Cerato 2.0 đẹp. Nhưng e lại chọn con Elantra Sport vì tính năng vận hành. Nhưng bjo nó lại ra mẫu mới. Không biêt là nên lấy mẫu nào nên nhờ anh em tư dấn thôi.
Vậy mua focus đi rẻ nhất trong đám turbo

Hạng D
3/9/08
4.594
46.978
113
À...nếu như vậy a nên mạnh dạn lấy mẫu hiện tại cho nhanh. Vì bản mới ở hình trên cũng chỉ là facelift mới công bố ở mỹ nên chờ đợi làm gì.

Hạng D
4/7/13
1.555
6.192
133
Sài Gòn
Nói như bác, lúc ráp xong cũng phải chạy ra bãi đỗ xe của hãng, rồi dời tới dời lui, rồi lái lên xe tải đi giao cho đại lý.... ít ra cũng 5,3 thằng khác nhau leo lên lái . Nói chịch đây là sở hữu xe thôi bác ;)
Ah, em cuốc còm của anh chủ nói xe chạy thử trăm cây chuối bán như xe mới vì có đăng ký đâu thôi anh. Đăng ký lần đầu coi như còn truynh nhoen anh!

Hạng D
17/8/09
3.328
29.424
113
Ah, em cuốc còm của anh chủ nói xe chạy thử trăm cây chuối bán như xe mới vì có đăng ký đâu thôi anh. Đăng ký lần đầu coi như còn truynh nhoen anh!
Hôm bữa e lái thử bên KIA BÌNH DƯƠNG. Nhưng chỉ chạy gần chứ ko xa. Vì bên hãng bão xe này mới nên chưa có xe test. Nên lấy đại chiếc xe mới cho em lái thử.

Hạng D
29/12/10
3.133
12.680
113
TP.HCM
Hôm bữa e lái thử bên KIA BÌNH DƯƠNG. Nhưng chỉ chạy gần chứ ko xa. Vì bên hãng bão xe này mới nên chưa có xe test. Nên lấy đại chiếc xe mới cho em lái thử.
Anh lấy con kia 2.0 mới ra đi, nội thất cũng hay , hiện đại hơn elantra

Hạng D
17/8/09
3.328
29.424
113
Anh lấy con kia 2.0 mới ra đi, nội thất cũng hay , hiện đại hơn elantra
Bữa e có coi và chạy con KIA 2.0 rồi. Xe bữa e chụp hình á. Nhưng cảm giác ko ngon a ơi. Chắc do đi KIA lâu quá nên chắc cũng ko thích lăm. Bjo e chọn Elentra rồi. Quan trọng mẫu mới cũ thôi. A xem bình chọn cái.

Hạng D
29/12/10
3.133
12.680
113
TP.HCM
Bữa e có coi và chạy con KIA 2.0 rồi. Xe bữa e chụp hình á. Nhưng cảm giác ko ngon a ơi. Chắc do đi KIA lâu quá nên chắc cũng ko thích lăm. Bjo e chọn Elentra rồi. Quan trọng mẫu mới cũ thôi. A xem bình chọn cái.
Anh chọn mẫu cũ 1.6 đi cho nhanh . Thấy ngoại thất chững chạc hơn 2019 . 2019 thể thao hơn