Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Trước mặt Ascent sáng và chiều có cái chợ chồm hỗm ở đó. Giờ ko biết dẹp chưa nữa. Đó là điểm trừ lớn nhất của dự án. Bên trong thì mình ko biết vì chưa vào bao giờ. Góp thêm với bác chủ y kiến đẻ bác suy nghĩ

• Like
Reactions: hoangquysg
Hạng B2
15/9/16
121
175
43
34
Còn trẻ thì masteri mà múc chứ chui vào trong kia buồn lắm a chủ.
Còn nếu 2 thằng kia xác định ở yên tĩnh kiểu nghỉ dưỡng thì mua Ascent , chất lượng có vẻ tốt hơn, mật độ căn hộ thấp hơn

Mastery xây mật độ qá dày đặt, bước vào ngột ngạt, cảm thấy mọi người mua theo số đông. em ko mún làm giống họ, em bỏ chạy mastery ngay từ lúc bước vào bãi gửi xe, khiếp qá
tks anh

• Like
Reactions: lavender71
Hạng B2
15/9/16
121
175
43
34
Bác nói thế là chưa tìm hiểu Masteri kỹ rồi. Thiên thời địa lợi nhân hòa nên cư dân đông là phải. Em thì thấy mật độ đó khôn gđến nỗi nào, vì Mas có vị trí và giao thông quá đẹp, Không sợ tắc nghẽn
em mới qa lần nữa, phải nói là khiếp
nhà ko ai ở, toàn bọn lái, trần thì thấp...nói chung chỉ có bên ngoài chứ bên trong chả cao cấp j cả. 40tr/m2 chứ ít ỏi j, nhiều bác sống ảo, cứ mún làm theo người khác mới chịu

• Like
Reactions: November day
Hạng D
26/9/09
1.965
6.073
113
em bán Ascent từ cuối 2014 nè
đơn giản cho bác chủ 1 câu nhé
Hơi chủ quan tý nhưng
những thằng khác có thể giảm nhưng giá The Ascent sẽ còn tăng nữa
!!!!  Nên chọn The Ascent hay Tropic garden quận 2- cầu sài gòn

Attachments

• Like
Reactions: lavender71
Tập Lái
26/8/14
1
58
13
anh tư vấn giúp e với, nên chọn cái nào ạ?
mà cái the ascent đẹp qá anh ơi.
Để ở liền thì chọn Ascent vì thiết kế ok trừ vài hạn chế nhỏ như tiện ích không nhiều, cửa sổ mở không đủ rộng, vài thứ linh tinh khác không đáng kể còn Tropic tiện ích nhiều hơn, nhưng theo bạn nói căn đó giao thô thì cần ít thời gian hoàn thiện tốn thêm chi phí công sức nhưng được cái nhà theo ý bạn và diện tích rộng hơn. Chúc bạn mau chóng có tổ ấm như ý.