Nên chọn Ford Everest hay Isuzu Mu-X chạy dịch vụ và gia đình?

Chào các cụ,

Sáng nay em có ghé 1 vài showroom của Ford Everest, Nissan va Isuzu ( Fortuner e ko ưng ngay từ đầu)

Tổng kết quả là em có ân tượng với Ford Everest và Isuzu Mux ( vì giá rẻ và tiết kiệm) nhưng vẫn thiên về Ford hơn.

Các cụ cho em thông nảo có nên múc em Ford everest hay không? dòng này máy dầu ( e chọn tự động) đi có tiết kiệm gần bằng Fortuner không ạ?

Cảm ơn các cụ cho em thông nảo, em mới trãi nghiệm xe nên chưa có kinh nghiệm.
Tăng cô gái trong hình nếu bác nào chia sẽ kinh nghiệm tốt..hihi

Hải đi bộ/

Attachments

Last edited by a moderator:
  • Like
  • Wow
Reactions: PMH82 and Xedichvu
Hạng B1
29/10/18
99
62
33
34
Về mức độ tiết kiệm giữa 2 xe Everest AB AT và Fortuner 4x2 AT diesel thì nó là tương đương nhau bạn nhé, được cái bên Eve thì máy mạnh hơn, chạy sướng và cách âm tốt hơn nhiều so vs Fortuner

• Like
Reactions: Hai_pham381
Hạng B1
29/10/18
99
62
33
34
FT thì mình k nói, chứ MUX mà bán bảo hành vs phụ tùng chính hãng nó cũng tương đương bên Ford đó bạn, đó là chưa tính tới mạng lưới Đại lý của Isuzu rất ích, mỗi lần muốn làm gì cũng đi rất vất vả

FT thì mình k nói, chứ MUX mà bán bảo hành vs phụ tùng chính hãng nó cũng tương đương bên Ford đó bạn, đó là chưa tính tới mạng lưới Đại lý của Isuzu rất ích, mỗi lần muốn làm gì cũng đi rất vất vả
Cac bác sales lại nói phụ tùng rẻ như biếu vậy á.. em hoan mang quá...

Hạng B1
29/10/18
99
62
33
34
Cac bác sales lại nói phụ tùng rẻ như biếu vậy á.. em hoan mang quá...
gì cũng cứ phải thực tế cho chắc, bác alo lên 3 hãng Toyota,Ford,Isuzu hỏi cùng 1 món phụ tùng, coi thử giá nó chênh lệch nhau ntn là biết liền ah, đồ lô bên ngoài thì e k nói, chứ phj tùng chính hãng thì nó tương đương nhau cả ah