Hạng C
12/11/08
551
189
43
Khách thì cần gì biết xe rớt giá hay chi phí bảo dưỡng bao nhiêu mà chỉ cần cảm giác an toàn.Ngồi xe Toy mà bảo yên tâm thì còn lâu à...
an toàn của kh là xe ko nằm đường. Bác ạ. E đây chạy gia đình. Mec, em mượn chở vợ chạy qua 1 lần, bị nằm đường. E mua xe Ft. Hôm qua chở vợ đi công việc ở củ chi thôi. Vợ ngồi rồi chê xe này chống mặt quá. Ngội xe này chống mặt quá.
E nói bà chủ " vậy anh đổi qua mua mec nha. Cùng tầm tiền bao ngon". Bà xã em nói thôi để yên xe này chạy an toàn nhất. E hỏi lại sao mà an toàn Fortuner là thánh lật mà.
Bà xã trả lời xe ít hỏng vặt ko nằm đường là an toàn. Hihi. Nên em nghỉ khách Việt vẫn có 1 bộ phần nghĩ an toàn là không hỏng vặt. cứ ko phải trang bị công nghệ an toàn cao. góp ý nhỏ cho chủ thớt tham khảo

• Like
Reactions: Hai_pham381
Hạng B2
15/6/14
432
831
93
Đong nai
Bác phải xác định mua để chạy dịch vụ là phải theo số đông-bác nên mua Fortuner,còn nếu mua chạy gia đình là chủ yếu thì tuỳ vào túi tiền của mình.khách dịch vụ thì người ta chỉ biết Ft thôi!E đã từng mua Hiace mà ko mua Ford nên mới có bài học!

Hạng B2
17/4/18
305
266
63
33
Nếu tính về kinh tế thì FE ko có cửa với FT và MU. Bên Thái Isuzu có tiếng, nhiều trạm service nên dân họ chuộng nhiều, chứ ở VN nếu mà vừa để chạy dịch vụ và gia đình thì FT mà phang thôi

• Like
Hạng B1
1/2/17
72
71
18
38
Phàm là những việc trọng đại trong đời mà không quyết định được thì về nhà hỏi vợ, vợ bảo sao thì cứ làm ngược lại, ắt sẽ thành công. Tào Tháo.

• Like
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Nếu xe gia đình, và chủ yếu là chạy kiểng và có nhiều tiền thì mua Everest cho nhầu bác. Còn chạy dịch vụ, hoặc xe nhà nhưng đi nhiều, chở nặng thì nên MuX.

• Like
Hạng C
13/11/15
942
637
93
HoChiMinh city, Vietnam
an toàn của kh là xe ko nằm đường. Bác ạ. E đây chạy gia đình. Mec, em mượn chở vợ chạy qua 1 lần, bị nằm đường. E mua xe Ft. Hôm qua chở vợ đi công việc ở củ chi thôi. Vợ ngồi rồi chê xe này chống mặt quá. Ngội xe này chống mặt quá.
E nói bà chủ " vậy anh đổi qua mua mec nha. Cùng tầm tiền bao ngon". Bà xã em nói thôi để yên xe này chạy an toàn nhất. E hỏi lại sao mà an toàn Fortuner là thánh lật mà.
Bà xã trả lời xe ít hỏng vặt ko nằm đường là an toàn. Hihi. Nên em nghỉ khách Việt vẫn có 1 bộ phần nghĩ an toàn là không hỏng vặt. cứ ko phải trang bị công nghệ an toàn cao. góp ý nhỏ cho chủ thớt tham khảo
Anh cho gia đình ngồi trên con FT mà a bảo nó an toàn hơn mẹc mà a cũng đồng ý hả?