Tập Lái
18/11/19
17
5
0
39
CẦN ANH EM NÀO ĐI RỒI CHO ĐÁNH GIÁ ĐỘ MẠNH VÀ CHẤT CỦA MADZA 3 2.0 VÀ ELANTRA SPORT 1.6 TURBO!

Hạng D
24/8/18
1.500
1.591
113
48
Mình chưa chạy Elantra Sport nhưng bác xem qua cách đặt tên xe cũng nhận thấy sự khác biệt: Một con xe thường 2.0 và con là Sport 1.6 T-GDi => 153 con ngựa # 204 con ngựa, hộp số 6AT cũng không bằng 7DCT (7 cấp ly hợp kép).
Thực sự bác thích sức mạnh và sự trải nghiệm thì chọn Elantra còn thích bền bỉ và ổn định thì M3. Mình luôn đánh giá cao sự bền bỉ và ổn định đối máy móc Nhật hơn Hàn một bậc.

• Like
Reactions: Ngoạ Long
Tập Lái
18/11/19
17
5
0
39
Mình chưa chạy Elantra Sport nhưng bác xem qua cách đặt tên xe cũng nhận thấy sự khác biệt: Một con xe thường 2.0 và con là Sport 1.6 T-GDi => 153 con ngựa # 204 con ngựa, hộp số 6AT cũng không bằng 7DCT (7 cấp ly hợp kép).
Thực sự bác thích sức mạnh và sự trải nghiệm thì chọn Elantra còn thích bền bỉ và ổn định thì M3. Mình luôn đánh giá cao sự bền bỉ và ổn định đối máy móc Nhật hơn Hàn một bậc.
Cảm ơn A đã cho cái nhận xét có tâm.E cũng chạy madza 3 rồi và thấy khá bốc nên thích lắm và nghe A nói vậy thì chắc e chọn đc rồi.thấy các review Elantra sport phê quá nên tks A nhiều.

• Like
Reactions: M6_171.17
Hạng D
24/8/18
1.500
1.591
113
48
Cảm ơn A đã cho cái nhận xét có tâm.E cũng chạy madza 3 rồi và thấy khá bốc nên thích lắm và nghe A nói vậy thì chắc e chọn đc rồi.thấy các review Elantra sport phê quá nên tks A nhiều.
M3 mới giá hơi chát, nhưng vẻ đẹp của em ấy nhìn phê quá bác, thực sự mà nói nó hơn cả một chiếc xe kiểu giống như một tác phẩm nghệ thuật á.
Bác cứ chạy thử những dòng xe mình yêu thích rồi có cái đánh giá tổng quan sẽ chính xác hơn.

• Like
Reactions: Ngoạ Long
Tập Lái
18/11/19
17
5
0
39
M3 mới giá hơi chát, nhưng vẻ đẹp của em ấy nhìn phê quá bác, thực sự mà nói nó hơn cả một chiếc xe kiểu giống như một tác phẩm nghệ thuật á.
Bác cứ chạy thử những dòng xe mình yêu thích rồi có cái đánh giá tổng quan sẽ chính xác hơn.
Tham khảo thử thấy chức năng option Elantra sport nhiều hơn động cơ lại mạnh hơn giá lại OK hơn chỉ thua cái thương hiệu Nhật.thiệt khó xuống tiền ghê.nếu độ bodykit thì bác thấy chiếc nào độ OK hơn.

Tập Lái
18/11/19
17
5
0
39
mazda 3 e chưa thử. Nhưng elantra 2.0 e chạy chế độ sport đã thấy quá phê luôn r chứ chưa nói tới bản 1.6 sport luôn á bác
Chưa đc thử nên chưa xuống tiền đc chắc đi thuê trải nghiệm Trc quá.

Tập Lái
18/11/19
17
5
0
39
Nếu đc e mời bác wa showroom e lái thử ạ
OK A muốn thử sport 2019 1.6 Tur.nếu đại lý bên bạn OK.xác nhận để lại Sđt mai mình alo qua test OK mình cọc lun.mình mới đi showroom bình triệu và q5 chưa đc test đúng xe chọn mua.rất thất vọng.