Hạng C
15/5/14
53
5
8
30
CRV chạy đủ tải có leo dốc được không các anh? Em tính chở gia đình đi xuyên 1/2 Việt
CR-V 7 chỗ máy mạnh, gầm cao nên chạy vô tư nha anh. Đương nhiên là đi đèo thì phải cận thận chút, nhưng những lúc cần vượt máy vẫn đủ mạnh để bứt tốc nên khá ổn. Nếu đi tour gia đình thì anh nên kiểm tra xe cẩn thận trước khi xuất phát, nhất là dàn lốp và đèn. Chúc anh có chuyến đi vui

Hạng B1
18/2/14
47
8
8
Tp.HCM
mình cũng mới khảo sát 1 vòng xem xe và báo giá về. Hầu như xe nào cũng có xe giao ngay nhưng CR-V được cái là có KM đậm nhất, đủ màu đủ phiên bản luôn. Mấy bạn sale cũng nhiệt tình nữa

Hạng B1
21/5/14
48
1
8
34
Vụ 50% phí trước bạ thấy còn lâu mới chốt. Anh em đợi tới đó cũng héo hon gầy mòn mất. Honda chơi luôn km 100% phí trước bạ + BH thế này thì quá đậm rồi.
Đồng ý, thời điểm khó khăn, cái nào bớt được thì bớt, nhất là khi hãng đã KM xuống dáy rồi, không mua bây giờ mốt lại khóc thì thua

Hạng B2
9/2/12
68
5
8
32
Tiền nào của nấy. Trong 3 xe anh chủ thớt kể ra thì cá nhân em thấy crv nó là chiếc gầm cao tốt nhất phân khúc, mua xe giao nhận nhanh gọn do ko lo thiếu hàng, dịch vụ thuận tiện
Bản L cao cấp tiện nghi thì múc thời điểm này là tốt nhất

15/8/11
59
2
8
www.otosaigon.com
CRV nó theo kiểu bền bỉ, an toàn và thương hiệu. Theo đánh giá của anh em đã đi nhiều hãng xe thì dịch vụ sau bán hàng của Honda và Toyota là chuẩn nhất hiện nay nên khâu sau bán hàng bác ko phải lo nghĩ nhiều.

Hạng B2
6/6/13
52
5
8
Hồi trước mình cũng đắn đo nhiều xe.Nhưng quyết định lấy CRV bản L vì có cửa trời, và rất hài lòng. Chiều chiều mở cửa là thoáng mát và bớt tù túng hẳn

2/5/14
50
2
8
CRV nó theo kiểu bền bỉ, an toàn và thương hiệu. Theo đánh giá của anh em đã đi nhiều hãng xe thì dịch vụ sau bán hàng của Honda và Toyota là chuẩn nhất hiện nay nên khâu sau bán hàng bác ko phải lo nghĩ nhiều.
Nhiều người mua xe không chỉ vì giá mà còn vì thương hiệu và dịch vụ hậu mãi. Xe Honda thì có tiếng từ xe máy tới xe hơi, Nhân viên bên Honda có tâm và cũng dễ chịu. Phí dịch vụ bảo dưỡng thì khá rẻ, quy trình chuẩn nên cứ đẩy xe vào hãng là yên tâm.

Hạng B2
24/12/04
160
7
18
53
Xa Lộ
Cảm ơn các bác đã tư vấn, Em đã chốt khoản phụ kiện cho con CRV L rồi, trong tháng là có thể nhận xe.

Hạng D
3/3/16
1.508
2.703
113
39
Hồi trước mình cũng đắn đo nhiều xe.Nhưng quyết định lấy CRV bản L vì có cửa trời, và rất hài lòng. Chiều chiều mở cửa là thoáng mát và bớt tù túng hẳn
Mình chốt con Forester-xe xấu nhất phân khúc. không cửa sổ trời, nhưng chưa bao giờ thấy nó tù túng hết

• Like
Reactions: NguyenVuHung