Hạng C
20/5/14
41
4
8
37
Trên thực tế hệ thống hoạt động rất chính xác, xin nhấn mạnh là rất chính xác. Trong nhiều tình huống mình lơ đễnh trong khi cầm lái trong phố hệ thống báo bằng âm thanh, mình đạp phanh ngay lập tức và tránh được va trạm xe phía trước.
Không biết bác có nóc nhà chưa, nhiều khi nóc nhà tay lái yếu mà có mấy cái cảnh báo của sensing em mệt em cũng an tâm đưa cho nóc nhà lái
Vô lăng của là một trong những chiếc vô lăng hay nhất và cho độ chính xác nhất trong các dòng xe CUV loanh quanh tầm 1 tỷ.
Điều thứ 3 đó là hệ thống treo, chỉ có thể dành 1 từ cho CRV đó là tuyệt vời, treo cực êm

• Like
Reactions: porche911gt3
Hạng B2
24/12/04
160
7
18
53
Xa Lộ
Trên thực tế hệ thống hoạt động rất chính xác, xin nhấn mạnh là rất chính xác. Trong nhiều tình huống mình lơ đễnh trong khi cầm lái trong phố hệ thống báo bằng âm thanh, mình đạp phanh ngay lập tức và tránh được va trạm xe phía trước.
Không biết bác có nóc nhà chưa, nhiều khi nóc nhà tay lái yếu mà có mấy cái cảnh báo của sensing em mệt em cũng an tâm đưa cho nóc nhà lái
Vô lăng của là một trong những chiếc vô lăng hay nhất và cho độ chính xác nhất trong các dòng xe CUV loanh quanh tầm 1 tỷ.
Điều thứ 3 đó là hệ thống treo, chỉ có thể dành 1 từ cho CRV đó là tuyệt vời, treo cực êm
Cảm ơn bác đã cho nhận xét

Hạng C
20/5/14
41
4
8
37
Cảm ơn bác đã cho nhận xét
Nó còn có tính năng tự điều chỉnh tốc độ thích hợp với xe đằng trước, tự động bám theo và luôn giữ khoảng cách an toàn. Chế độ này bác không cần chạm chân vào phanh luôn nó tự động hết đó bác, cái này đi phía Nam hay kẹt xe thì quá hợp lý đặc biệt là lên cao tốc mà kẹt xe

Hạng B1
17/5/14
46
2
8
35
Nếu là em chở gia đình thì em sẽ ưu tiên an toàn, nội thất khá rộng rãi thoáng đãng. CR-V quá phù hợp với gia đình quê xa và có con nhỏ. Mua gần 2 năm rồi vẫn thấy quyết định đúng đắn

Hạng B2
20/5/14
45
1
8
36
Thực ra điểm yếu lớn nhất của CRV Tại VIỆT NAM là giá cao hơn đối thủ mặc dù bản chất chỉ cao hơn 1 chút. Nhiều anh không biết bảo máy 1.5 turbo nhưng giá cao bằng máy 2.0 này nọ, nhưng đó là sai lầm khi không biết máy 1.5 turbo của Honda mạnh thế nào, mình chưa thấy ai chạy mà chê máy 1.5 của Honda. Nên thành ra CRV bị gán mác giá cao. Quan điểm của mình CRV vẫn là 2 chiếc đáng mua nhất trong phân khúc CUV C tính trên toàn cầu.
Nhưng nghe đâu đợt này được khuyến mãi khá nhiều giảm hơn 100 củ nên so về giá thì CR-V cũng k còn cao hơn các dòng khác

20/5/14
51
3
8
35
Chúc mừng chủ xe đã rước được vợ 2, một chiếc xe có cảm giác lái tốt và cứng cáp, chắc chắn nhất phân khúc. Được cái là xe nào của Honda cũng làm tốt khoản cảm giác lái

21/5/14
47
3
8
34
Mua bản L thì chuẩn bài bây giờ rồi. CRV thì đi phố nhẹ nhàng mà đi xa cũng ổn. Một số người sẽ so đo hộp số cvt hay AWD của xe nhưng mình thấy nó là con xe tốt, phù hợp với nhiều người.

Hạng C
7/3/13
38
2
8
Mua bản L thì chuẩn bài bây giờ rồi. CRV thì đi phố nhẹ nhàng mà đi xa cũng ổn. Một số người sẽ so đo hộp số cvt hay AWD của xe nhưng mình thấy nó là con xe tốt, phù hợp với nhiều người.
Vụ 50% phí trước bạ thấy còn lâu mới chốt. Anh em đợi tới đó cũng héo hon gầy mòn mất. Honda chơi luôn km 100% phí trước bạ + BH thế này thì quá đậm rồi.