Hạng D
3/2/17
3.546
4.544
113
T là t vote sorento mới
Còn thích santafe thì cố gắng đợi năm tới sẽ có nhiều nâng cấp (ko thì mệt mỏi với sò)
Còn thích cx8 thì mua luôn cũng đc, vì cx8 ko còn gì để nâng cấp.
Và cũng ko nên đẽo cày giữa đường làm gì. 9 người 10 ý nên cứ ra showroom chạy thử, ưng con nào thì lấy thôi

Hạng D
15/6/12
1.520
674
113
45
Ít tiền thì mua bản Deluxe cho nhẹ, còn đã cố thì cố luôn AWD , CX8 .

ice confirmed
Hạng C
21/6/07
563
660
93
Lúc lựa xe phân khúc này em cũng đắn đo cx8 và stf. Cuối cùng em lấy stf dầu full.
Khi cả gia đình đi ngồi thử thì vợ con đều thích stf hơn lý do đơn giản là có cửa kính nóc. Cái cửa sổ trời thì nhiều bác thấy nó k cần thiết nhưng như nhà em ai cũng thích, do lúc cần mở tấm che ra xe rất thoáng và mưa rơi tiếng ồn nóc kính dễ chịu hơn nóc tôn.
Lựa cái xe nhiều khi chỉ vì 1 điểm gia đình mình ưng ý là được rồi.
Theo em nếu bác đang sẵn tiền trong tay thì cứ mua theo sở thích. Của mình mua mình hưởng.

Hạng D
23/4/17
1.225
1.534
113
36
Lúc lựa xe phân khúc này em cũng đắn đo cx8 và stf. Cuối cùng em lấy stf dầu full.
Khi cả gia đình đi ngồi thử thì vợ con đều thích stf hơn lý do đơn giản là có cửa kính nóc. Cái cửa sổ trời thì nhiều bác thấy nó k cần thiết nhưng như nhà em ai cũng thích, do lúc cần mở tấm che ra xe rất thoáng và mưa rơi tiếng ồn nóc kính dễ chịu hơn nóc tôn.
Lựa cái xe nhiều khi chỉ vì 1 điểm gia đình mình ưng ý là được rồi.
Theo em nếu bác đang sẵn tiền trong tay thì cứ mua theo sở thích. Của mình mua mình hưởng.
E thấy cửa sổ trời thích mà, mở ra cái sáng bừng cái xe luôn, đi du lịch mở ra cảm thấy sướng sướng:3

• Like
Reactions: singapore12
Hạng B2
18/12/19
350
488
63
33
Em vô cx8 cái ghế giữa nó ngã được có 1 xíu như sedan thôi. em còn tưởng ghế kẹt, hỏi sale nói là cx8 chỉ ngã được nhiêu đó. Vô xe có cảm giác bị lọt thỏm, kính thấp. Nên thôi em chọn santafe.

Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
Mình chọn CX8 vì trong, ngoài đều đẹp hơn, ai thấy SF đẹp hơn thì chọn SF