Tập Lái
28/3/21
9
4
3
41
Tạo sao Mer,, Volvo,, Audi,,, BMW,, thì ko thấy sale nào nhảy vô hoặc tạo thớt vậy bác,, khó hỉu thặc
Người muốn mua hỏi thật e ơi. Đừng nói oan cho các Bác Sale tội. Anh là ngừoi đang muốn mua thật

• Like
Reactions: Hieu_LA
Tập Lái
28/3/21
9
4
3
41
Hãng xe sang nên chắc là sales cũng sang hơn.
Chứ đâu phải xe sang của Đông Lào đâu anh, nuôi 1 dàn định
Thế nào là sang và thế nào là không sang em. Anh là khách mua nhưng thấy em reply thấy ngộ ngộ. Theo em đi Mercedes, BMW,...là sang???

Tập Lái
28/3/21
9
4
3
41
Thế nào là sang và thế nào là không sang em. Anh là khách mua nhưng thấy em reply thấy ngộ ngộ. Theo em đi Mercedes, BMW,...là sang???
Ví dụ anh có tiền, nhưng a thích đi Kia Sorento 2021 vậy là kém sang? Vậy tiêu chí đánh giá con ngừoi qua hình thức ảo bên ngoài? Vậy giá trị thật nằm ở đâu e?

Anh đang hỏi tư vấn thật, nên cần sự tư vấn thật và hiểu biết.

Bỏ cách nói chuyện phân biệt sang và kém sang đi nhé.

• Like
Reactions: Osin
Hạng D
19/6/19
1.178
1.905
113
Ví dụ anh có tiền, nhưng a thích đi Kia Sorento 2021 vậy là kém sang? Vậy tiêu chí đánh giá con ngừoi qua hình thức ảo bên ngoài? Vậy giá trị thật nằm ở đâu e?

Anh đang hỏi tư vấn thật, nên cần sự tư vấn thật và hiểu biết.

Bỏ cách nói chuyện phân biệt sang và kém sang đi nhé.
Hãng xe sang nên chắc là sales cũng sang hơn.
Chứ đâu phải xe sang của Đông Lào đâu anh, nuôi 1 dàn định hướng :D
1. Em ko phải là sales
2. Em không nói gì anh hết nha, em chắc là nghèo hơn anh rồi đó. anh đọc lại cho kỹ nhé, em ko hề đánh giá anh sang hay kém sang.
3. Em chỉ nói Mer/Audi là hãng xe sang, Vinfast của Đông Lào ko phải xe sang ! Em chỉ đánh giá hãng xe, không đánh giá người đi xe

Thanks

• Like
Reactions: xxl
Tập Lái
28/3/21
9
4
3
41
1. Em ko phải là sales
2. Em không nói gì anh hết nha, em chắc là nghèo hơn anh rồi đó. anh đọc lại cho kỹ nhé, em ko hề đánh giá anh sang hay kém sang.
3. Em chỉ nói Mer/Audi là hãng xe sang, Vinfast của Đông Lào ko phải xe sang !
Thanks
Đúng em không nói anh. Anh sorry. Nhưng em đang nói các bạn Sale. Và sao em lại có tư tưởng Sale sang và không sang.

Hạng D
19/6/19
1.178
1.905
113
Đúng em không nói anh. Anh sorry. Nhưng em đang nói các bạn Sale. Và sao em lại có tư tưởng Sale sang và không sang.
À chắc anh mới lên OS. nhiều sales tự biên tự diễn kheo đáo khen để xe của hãng mình vui lắm. anh trải nghiệm thêm nhé.

• Like
Reactions: xxl
Tập Lái
28/3/21
9
4
3
41
À chắc anh mới lên OS. nhiều sales tự biên tự diễn kheo đáo khen để xe của hãng mình vui lắm. anh trải nghiệm thêm nhé.
Mặc dù là lần đầu tiên post lên hỏi, nhưng anh biết có nhiều Sale ở đây mà. Anh đọc xong và s Post này là anh hỏi thật.

Nhưng reply của em nói Sale sang và không sang a không thích thôi. Vì dù sao các bạn cũng chỉ muốn bán được sản phẩm và theo chỉ đạo của cty.

Okie e. Anh chỉ muốn là dù các bạn Sale mà không ảnh hưởng gì đến mình thì thôi. Anh không đả kích các bạn.

cảm ơn em góp ý

• Like
Reactions: cnguyen55
Hạng C
7/9/17
719
30.774
93
qua showroom vôn vồ, tìm chú Huy. tầm giá đó mua vôn vồ đi anh. :confused: