Hạng D
9/2/18
3.396
4.992
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
E test con MUX thì nó ồn và nội thất hơi kém, số tự động chênh lệch với Ford có 100trieu bác à.
Dịch vụ mà anh? Rẻ cả trăm triệu rất đáng quan tâm. Xấu và ồn thì bọn kia chỉ hơn tí ti ko đáng chi so với lợi ích nó mang lại.

Hạng B2
23/7/17
439
311
63
38
Dịch vụ thì MuX mà xúc bác nhé, giá hợp lý.
Bền thì Isuzu chả kém gì Everest hay Fortuner
Khách không ưu nên khó hét giá tốt bác ạ , DV khách sang chỉ chọn Fortuner , Everest- còn xoàng xoàng là Ỉn . Em làm bên dịch vụ vận tải nên em rõ vụ này

• Like
Reactions: Hai_pham381
Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
Mụ vợ e lại kết Fortuner, nhưng em kết Everest hơn, nên đang đắn đo, ko biết Everest nó bền hay ko bác à! vợ e cũng hóng con 2021 đây.
Trước đây thì đúng là toy chán thật, con xe chẳng có gì chỉ có mỗi cái bền không chịu hỏng, điều này được lý giải vì xe ít trang bị nên nó không có gì để hỏng. Nhưng bây giờ họ đã thay đổi và có nhiều trang bị hơn nên hoàn toàn có thể cạnh tranh sòng phẳng với các hãng xe khác. Nhưng có một điều là người tiêu dùng phải bỏ số tiền nhiều hơn giá trị thực của xe bởi vì toy là thương hiệu mạnh.
Nếu bác mua về chạy gia đình thì mình khuyên bác mua e vờ rét nhưng nếu chạy d/v là chính thì có vẻ mụ vợ nhà bác đúng đó.
V/n mình có câu: "điều gì khó hay không biết - cứ hỏi vợ!"

Trước đây thì đúng là toy chán thật, con xe chẳng có gì chỉ có mỗi cái bền không chịu hỏng, điều này được lý giải vì xe ít trang bị nên nó không có gì để hỏng. Nhưng bây giờ họ đã thay đổi và có nhiều trang bị hơn nên hoàn toàn có thể cạnh tranh sòng phẳng với các hãng xe khác. Nhưng có một điều là người tiêu dùng phải bỏ số tiền nhiều hơn giá trị thực của xe bởi vì toy là thương hiệu mạnh.
Nếu bác mua về chạy gia đình thì mình khuyên bác mua e vờ rét nhưng nếu chạy d/v là chính thì có vẻ mụ vợ nhà bác đúng đó.
V/n mình có câu: "điều gì khó hay không biết - cứ hỏi vợ!"
Thấy kết chia sẽ của bác rồi đó, Everest ko hiệu quả khi kinh doanh hả bác?cho e hỏi ngu tý tại chưa có làm xe mà em lại mê con Everest, e có công ty du lịch nhà nên có thể chủ động được giá và khách.

• Like
Reactions: M6_171.17