Hạng C
13/4/15
980
90.374
93
Vậy túm lại là mua Spot premium và dùng nhaccuatui free hả mấy anh.
Spot mua có sử dụng được nhiều máy không? Em đang thấy 59k/tháng.

Hạng C
8/1/07
650
4.748
93
Em dùng Apple Music có cái rất bất tiện là mỗi lần log out khỏi AppleID xong, log in vào lại thì lại phải down lại nhạc, ngu chết mẹ.
Sao anh không mở cloud lên, nó tự update playlist lên mà. Em nghe trên ipad, iphone và macbook đều có. Sơ cua thêm con android để xài AM trên xe cũng tự update luôn mà. Về chất lượng nhạc thì spot còn thua AM nhiều lắm, mấy anh nghe thì biết thôi. Spot chỉ hay hơn AM ở cái suggest list thôi, em toàn lấy list trên spot rồi tự tạo list trên AM nghe :D

Hạng D
26/7/08
1.922
57.554
113
Sao anh không mở cloud lên, nó tự update playlist lên mà. Em nghe trên ipad, iphone và macbook đều có. Sơ cua thêm con android để xài AM trên xe cũng tự update luôn mà. Về chất lượng nhạc thì spot còn thua AM nhiều lắm, mấy anh nghe thì biết thôi. Spot chỉ hay hơn AM ở cái suggest list thôi, em toàn lấy list trên spot rồi tự tạo list trên AM nghe :D

Em có đồng bộ qua iCloud, mà ko hiểu nó download như thế nào, lúc nào, vì e ko muốn nghe online.

Mỗi lần log out xong log in lại thì chả còn bài nào offline cả, hay đợi 1 lúc thì có anh?

Hạng D
26/7/08
1.922
57.554
113
Có anh

Nên dùng VIP nhaccuatui hay Spotify Premium

Nên dùng VIP nhaccuatui hay Spotify Premium

Ví dụ e đang có 7.7Gb downloaded music đó, mà em log out AppleID xong log in lại là mất hết.

Em phải add toàn bộ music vô 1 cái playlist ví dụ All Songs, xong down lại toàn bộ All Songs thì mới được.

Em ko biết là nó có tự down ko, chưa thử quăng đó 1 giờ xem ntn!

Attachments

Hạng C
8/1/07
650
4.748
93
À, sorry anh, đọc ba chớp ba nháng nên hiểu lầm. Anh không thích nghe online, muốn nghe off nên down về máy rồi nghe. Còn em thích nghe online nên cái cloud của nó đồng bộ playlist, lên xe là bật playlist muốn nghe thì nó tự chạy