6/1/15
90
13
8
40
Thi 2 đề khác nhau, nếu bạn thi lý thuyết qua tốt nghiệp thì tuần sau bạn lên thi 1 kỳ lý thuyết qua thì mới ra thi sa hình, thi sa hình xong thì thủ tục cuối tuần là lái đường trường. Nếu khó khăn quá nói thầy dậy mình cho em nộp 500k hay 1tr gì đó cho e khỏi lo vụ lý thuyết. Nhức đầu, tập trung vào thi sa hình.
Mình thi tốt nghiệp qua rồi, nhưng do dc chọn đề, nên dễ quá. Ko biết thi sát hạch có dc chọn đề giống vậy ko? Bạn đã thi rồi, chỉ giúp mình với!

6/1/15
90
13
8
40
Giống nhau bạn ơi, có thêm giám sát của bộ xuống thôi. lâu hơn vì đông.
Có chương trình bao đậu lý thuyết của mấy ông thầy, khó nhớ thì đăng kí. 2tr :D
Hic! dành dụm mãi mới dc 9tr học HG, h tốn thêm 2tr nữa chắc chết luôn :(

Hạng C
16/12/14
515
271
63
34
Mình thi tốt nghiệp qua rồi, nhưng do dc chọn đề, nên dễ quá. Ko biết thi sát hạch có dc chọn đề giống vậy ko? Bạn đã thi rồi, chỉ giúp mình với!
Thi tốt nghiệp chỉ có mấy người trong trường coi thi, nhưng mà tuần sau thi sát hạch thì toàn người trên bộ xuống coi thi sẽ rất khó, chịu khó ôn kỹ lý thuyết cho chắc ăn. Trước khi thi bạn nhớ mua kẹo cao su nhé, giảm căng thẳng giữ lắm lái xe tự tin hẵn lên.

Hạng C
17/11/14
831
922
93
Bạn nào học ở Hoàng Gia cho mình hỏi xíu!
Thi lý thuyết ở kỳ thi sát hạch có giống ở kỳ thi tốt nghiệp ko?
Câu hỏi cũng 20 đề đó hay là khác?
Khi thi mình có dc chọn đề giống kỳ thi tốt nghiệp ko?
Bạn nào có học qua rồi cho mình vài lời khuyên để mình yên tâm.
Chứ thấy lý thuyết cũng dài quá, nếu ko có cách thì sao nhớ nổi.
Thanks!
1. Tất cả chung câu trả lời là 'Không'. Sát hạch trên phần mềm của bộ và câu hỏi là ngẫu nhiên trong 450 câu chuẩn. Mỗi người đều có câu hỏi khác nhau
2. Bác muốn nhớ thì chỉ có cách là học. Chịu khó bỏ 1 tuần nhai hết cũng ko quá khó

• Like
Reactions: tmci5z6
Hạng B2
14/4/14
132
40
28
Các bác cố gắng học vì sau này chạy xe phải nắm chắc luật. Nếu không sẽ dễ ăn đạn của CSGT hoặc gây tai nạn nữa. Chúc các bác thành công!

• Like
Reactions: tmci5z6
Hạng C
9/1/15
586
3.817
93
HCM
Thi lý thuyết tốt nghiệp và sát hạch giống y như nhau, thi cùng chỗ luôn, đương nhiên là không được chọn đề nhé bạn!

Hạng B2
14/4/14
132
40
28
Tuy có tới 450 câu nhưng chỉ gói gọn trong 15 bộ đề. Mỗi ngày các bác luyện 3 đề thôi. Câu nào sai các bác ghi chú lại. Cứ nhai từ từ thì 1 tuần e nghĩ là nhuyễn.

Hạng C
17/11/14
831
922
93
thì em có nói là không học đâu ạ. tài bác gì nói học 1 tuần hết 450 câu. nên em ngưỡng mộ tí ạ.
bác tập trung tí thì ok thôi ạ.
và em biết là rất rất nhiều bác làm được chuyện đó đâu khó khăn gì đâu bác. Mà nếu ko có time thì nên học sát ngày thi để chóng quên, trước khoản 1 tuần bác tập trung nhai hết 450 câu là đảm bảo max điểm