Hạng B2
12/6/16
166
672
93
Chào các Bác,

Em có cậu em trai đang học năm nhất đại học ngành điện tử viễn thông, cậu ấy đang tìm chỗ học tiếng Nhật để phục vụ tìm việc sau này. Bác nào biết chỗ nào dạy tốt cho em xin ý kiến, review.

Thanks các bác
Phải chi e của anh năm 4 thì e giới thiệu vào cty em học vừa làm vừa học tiếng Nhật luôn (100% gv người Nhật), ủa mà e của anh học đtvt rùi có biết lập trình không?
Nói chứ mới bắt đầu thì vào Đông Du cho vững căn bản, ngữ pháp, từ vựng...sau đó level cỡ N4 thì qua Sakura luyện đàm thoại là đúng bài nè, lúc này mới có từ vựng để nghe, nói.

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
Phải chi e của anh năm 4 thì e giới thiệu vào cty em học vừa làm vừa học tiếng Nhật luôn (100% gv người Nhật), ủa mà e của anh học đtvt rùi có biết lập trình không?
Nói chứ mới bắt đầu thì vào Đông Du cho vững căn bản, ngữ pháp, từ vựng...sau đó level cỡ N4 thì qua Sakura luyện đàm thoại là đúng bài nè, lúc này mới có từ vựng để nghe, nói.

Cty Hồng phạm q4 hả ?

Hạng D
11/9/14
1.702
52.137
113
Đông Du học Kanji nhiều, nếu khởi đầu nên học ở Sakura
Ối trời ơi!!! Sao mà học tàn những nơi kỳ lạ quá!

Chỗ thì Đu rồi Dông...

Chỗ thì Xa cái Ku ra...

Hạng B2
22/6/16
175
3.802
93
Rừng Xà Nu
Thật lạng phí nhân tài mà.
Phải chi lúc đó anh theo đến cùng đam mê của anh - môn nghệ thuật thứ 7.
Bây giờ có khi là big star trên ***hub, ***video :D
Em học tiếng nhựt từ hùi lớp 10 đến hết 12. Học thi được N3, chửn bị học N2 thì iu mối tình đầu quá cúp quài xong bỏ lun đến giờ :D

Hạng C
12/9/12
861
9.277
93
Thật lạng phí nhân tài mà.
Phải chi lúc đó anh theo đến cùng đam mê của anh - môn nghệ thuật thứ 7.
Bây giờ có khi là big star trên ***hub, ***video :D
Theo mối tình đầu thực hành luôn rầu