Tập Lái
15/4/24
2
0
1
32
www.amthanhxehoi.com
Xin chào tất cả các anh chị nha.
Mình là Phúc Hà đến từ Autobis.
Đã bao giờ bạn gặp những trường hợp như mình không, là không biết đoạn này mình có qua được hay không, rồi mình de vào đã sát hay chưa, rồi phải de ra vào lại, rất là mất thời gian.

Rồi có trường hợp đi trên đoạn đường mà mình không để ý một chút thôi là đi vào đoạn đường cấm, cấm rẽ trái, rẽ phải, hay là đoạn đường cấm xe oto đi vào, hay là mình chạy quá tốc độ.
Thì lại phải mất tiền cho các chú. Nói thật phải đóng tiền mấy khoản này thì mình thấy rất là...(ngu).

Hiện tại mình thấy trên thị trường có rất nhiều hãng camera tốt, có nhiều chức năng ví dụ như cam 360 nên rất là tự tin trong những đoạn đường hẹp, hay là lúc de cũng vậy,hơn nữa nó còn tích hợp màn hình đa phương tiện mình có thể xem phim, map, gọi điện trên này luôn rất là tiện. Hơn nữa là nó có thể cảnh báo tốc độ, đọc các biển báo bằng giọng nói, thà mình mất tiền mua thiết bị lắp cho xe mình còn hơn đóng tiền đúng không.

Rồi có thể trích xuất camera lúc cần thiết, lúc bình thường không sao, chứ gặp chuyện 1 một phát thì rất là hữu ích nha.

Rồi cảnh báo va chạm, hay cảnh báo đi lệch làn đường v.v.

Cách lặp đặt cũng không quá phức tạp, có những dòng xe thì chỉ cắm giắc vào là được, lắp thêm cam trước sau, trái, phải, sau.

Tóm lại, lắp đặt camera hành trình không chỉ cung cấp sự an toàn và bảo vệ cho bạn và xe của bạn trên đường, mà còn là một công cụ hữu ích để ghi lại những khoảnh khắc đáng nhớ

Attachments