Hạng D
1/4/15
1.204
2.221
113
Mình xài Tân Á Đại Thành, 1 năm thấy cũng tốt, nóng lắm. 185L
mình xài đại thành nhưng bửa leo lên mái thấy phần gon kết nối với ống có vẻ không khít, bị rỉ nhẹ nhỏ giọt, kêu bảo hành qua, mình không có nhà nên ổng ngó cái về, không biết chỗ nào bán phụ tùng thay cái này nhỉ tự thay luôn cho lẹ.

Tập Lái
15/12/15
29
33
23
36
mình xài đại thành nhưng bửa leo lên mái thấy phần gon kết nối với ống có vẻ không khít, bị rỉ nhẹ nhỏ giọt, kêu bảo hành qua, mình không có nhà nên ổng ngó cái về, không biết chỗ nào bán phụ tùng thay cái này nhỉ tự thay luôn cho lẹ.
ra tiệm vật liệu hỏi thử xem bạn. Chứ hồi trước đi mua cái máy quên số cái ông đến lắp đặt. Sau này cứ gọi đến cửa hàng bán cho mình hỏi

Hạng D
1/4/15
1.204
2.221
113
ra tiệm vật liệu hỏi thử xem bạn. Chứ hồi trước đi mua cái máy quên số cái ông đến lắp đặt. Sau này cứ gọi đến cửa hàng bán cho mình hỏi
lại đại lý luôn hỏi không có mới ghê, nói thợ mới có.

Hạng B2
7/10/14
142
234
43
40
Đúng rồi bác, cũng đi ống trong hộp gen đến các toilet như nuớc lạnh, đi âm hết. Nếu bác hợp đồng có nóng lạnh thì họ sẽ đi cả 2 cho bác. Còn ko có nóng thì bác phải tự mua ống và tự đi. Hoặc hợp đồng có cover công thì bác chỉ cần mua vật tư. Chung quy là vậy.

E xem hợp đồng thì ko có phần ống nước nóng nên chắc e phải tự mua rồi, bác có tư vấn kinh nghiệm gì cho e ko :D E cũng chưa biết kinh phí phần ống đó cỡ bao nhiêu xèng nữa

Hạng D
1/4/15
1.204
2.221
113
E xem hợp đồng thì ko có phần ống nước nóng nên chắc e phải tự mua rồi, bác có tư vấn kinh nghiệm gì cho e ko :D E cũng chưa biết kinh phí phần ống đó cỡ bao nhiêu xèng nữa
thường tiêu chuẩn bây giờ nhà phải có cả nóng lạnh chứ bác; hợp đồng thì ít ghi, chủ nhà cũng ko rành, nên chắc tùy hảo tâm của nhà thầu rồi, mà số lượng ống chắc cũng có nhiêu đâu chắc vài ba triệu thôi, bác có xiền thì mua ống xịn luôn cho chắc đỡ thắc mắc.
E cũng vậy, nhưng chỗ quen nên ko cãi, thầu đi ống nóng thì cũng chỉ đi PPR gì đó của bình minh/ tiền phong thôi chứ ko phải xịn.