Tập Lái
3/3/06
10
0
0
RE: nên mua Altis mới hay Accord 2003

[8|]
Xe cũ thì phải soi cho kỹ. Ai mà chả biết là dùng con vợ mới tâm lý cũng sướng hơn

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Trích đoạn: viettq

Cả em thêm một phiếu cho Arcord, và cho em thêm một bài luôn.
Arcord chắc chắn sẽ khó để mà chạy taxi ở Việt Nam. Mà hình như, HONDA rất ít khi lấy làm Taxi, chỉ có ở Việt Nam Honda làm xe ôm thôi.
Taxi thì làm seo hả bác, ở Nhật taxi toàn Crown ,Hà lam thì toàn Mer đấy bác ạ .

Hạng B1
2/6/05
89
0
0
Ha noi

Taxi thì làm seo hả bác, ở Nhật taxi toàn Crown ,Hà lam thì toàn Mer đấy bác ạ .
Bác chắc đang ở Đức, Việt Nam chạy con Matis là mặt đã có thể vênh như cái bánh đa rồi.

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Trích đoạn: viettq

Bác chắc đang ở Đức, Việt Nam chạy con Matis là mặt đã có thể vênh như cái bánh đa rồi.
Sao bác biết em đang ở Đức :D,nhưng em không nghĩ ở Việt Nam chạy con Matis là mặt đã có thể vênh như cái bánh đa đâu.

Hạng B1
2/6/05
89
0
0
Ha noi

Sao bác biết em đang ở Đức ,nhưng em không nghĩ ở Việt Nam chạy con Matis là mặt đã có thể vênh như cái bánh đa đâu.
Tại vì em thấy có mấy người chạy cái đó mà cứ vênh lên cứ y như ở Đức, Hà Lan người ta đi taxi bằng MEC mà. Cầm lái Matis trên phố Hà Nội ta cứ nghĩ mình ngồi đang taxi ở Munich. Nó cũng như nhau về cảm giác mà (ối giời ơi có người so Việt Nam và Đức.)
Mưa xuân Hà nội mà chạy Matis thôi cũng đã thấy thương mấy ảnh SHi bên cạnh rồi. Sorry mấy ảnh chạy Sh nhé.

Hạng B1
2/6/05
89
0
0
Ha noi

Chả sao cả đâu, Việt Nam có taxi Mer chưa bác? Việt nam mà bác cứ so với đâu đâu, chả khác gì bác mua SHi150 mà chạy xe ôm ở Việt Nam. Nhật và Hà Lan bác nói khác nhiều Việt Nam, khoảng 100 năm nữa, tức cháu nội của con trai bác sẽ được chạy taxi như bây giờ người Hà lan người ta đi bác à.

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Cái honda trên hình của bác chẳng có gì, tap lô trống trơn à!