Hạng B2
4/4/14
261
146
43
Bạn em cũng lăn tăn y như bác bây h nên cũng đắn đo chưa mua Mirage bây h lý do là sắp tới tháng 7 hoặc tháng 8 Mitsubishi sẽ ra mẫu mới ( chỉ là thay thế về kiểu dáng bề ngoài thôi, còn máy móc cũ vẫn y chang như vậy) thế là đành chờ mấy tháng nữa vì ở VN mua xe ô tô cũng là tài sản lớn nên mới càng phải đắn đo và suy nghĩ nhiều. Mà nghĩ mới hài ở Thái bản thấp nhất Mirage tầm hơn 200 triệu là mua được rồi mà giá xe ở VN :(( :3dnhiumay:
Mình thì chưa gấp nên cứ từ từ bác ơi nghe đồn tháng 7 giảm thuế :) hihi

Hạng B2
4/4/14
261
146
43
Ý em là bằng giá MR bây giờ khi chưa trừ khuyến mãi đó bác. Bạn ý lấy xe mới nhập về, còn nóng hổi, chứ không phải hàng tồn nha. Mà còn được gắn thêm camera de và dán kính 3M chánh hãng luôn.

Còn vụ anh Trường nhờ mấy ông sales thống kê giá theo từng tháng, từng năm rồi quăng lên này là bất khả thi (và cũng không chính xác). Vì bình thường mấy ổng đâu có bán giá giống nhau cho mọi khách hàng ở cùng thời điểm đâu. Ha ha ha.
tin em mới cập nhật là rẻ hơn giá ra giấy hiện tại của Mirage rồi (dĩ nhiên là giá chưa khuyến mãi nhé) :)

Hạng B1
1/4/16
78
20
8
33
Mirage hiện tại 522.700.000tr
Bớt 40 triệu tặng áo trùm xe,bọc vô lăng,dầu thơm,camera,dán kính,bình chữa cháy.

Hạng D
6/2/16
1.048
859
113
36
Bác nào sắp ra xe mới rồi mua xe cũ sẽ biết được cảm giác : " biết thế chờ mẹ xe mới" =)).

Anyway, nếu đã có nhu cầu, thì mua luôn bác ạ. Còn nhu cầu chưa tới, cứ thong thả. Nhiều khi mua một con xe cũng tuỳ duyên ;)

Hạng B1
1/4/16
88
10
8
35
Bác nào sắp ra xe mới rồi mua xe cũ sẽ biết được cảm giác : " biết thế chờ mẹ xe mới" =)).

Tập Lái
28/9/15
38
19
8
Thế thì cụ chưa thử trải qua cái cảm giác ra xe mới rồi, hết xe cũ rồi, biết thế lấy xe cũ, chẳng hơn cái gì mà giá thì chát hơn khoảng 5 60 tr?? cụ biết loạt xe Outlander Sport hồi tháng 10 tháng 11 không?riêng em phải có 4 khách dự là mua Outlander bản thường, nhưng cuối cùng cũng không trụ được :)

Hạng B2
4/4/14
261
146
43
thông tin mới nhất là đầu tháng 5 có Mirage mới các bác ạ :)