Hạng B2
29/6/11
370
265
63
41
Blackvue có phát wifi kết nối trực tiếp với điện thoại nhé bác. Xem live cũng dc luôn.
Xuất file hoặc đẩy lên YouTube qua wifi luôn.
Loại mới thì có màn hình LCD của riêng nó.

Hạng C
8/7/11
700
143
43
Q7
Mình kg khuyên bác chọn BlackVue hay bất kỳ loại nào khác. Chỉ cung cấp thông tin cho bác lựa chọn là mình mua BlackVue từ 1 trang web nước ngoài và sử dụng gần 2 năm chưa xảy ra vấn đề trục trặc gì, mặc dù trong lúc sử dụng thấy camera này hơi nóng.

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
1. bác mua theo kiểu .... phong trào công nghệ .... hay mua để sử dụng ?
2. bác muốn vừa lái xe vừa..... dòm màn hình camera?
3. bác muốn tháo cái cam xuống rồi đem ra ... hay muốn cầm cái "sờ-mát" điện thoại ra ....nói chuyện phải trái với ....?

trả lời xong thì quyết mua loại nào được rồi đó

Tập Lái
21/4/11
41
29
18
Em mua Blackvue DR500GW của bác Tintin trên này 2 năm nay vẫn rất OK. Máy nhỏ gon, thiết kế đẹp chứ không vướng víu như mấy cái khác em đã từng test qua.Chất lượng hình ảnh HD, quay ban đêm rõ nét, phát wifi kết nối trực tiếp với Smart phone của mình để xem hình ảnh trực tiếp. khi cần chiến với xxx load về lưu trên điện thoại luôn.còn khi cần bác có thể rút thẻ nhớ, cắm vào laptop hay máy tính bảng cũng ok luôn.

Hạng C
30/4/11
578
530
93
Sì phố
1. bác mua theo kiểu .... phong trào công nghệ .... hay mua để sử dụng ?
2. bác muốn vừa lái xe vừa..... dòm màn hình camera?
3. bác muốn tháo cái cam xuống rồi đem ra ... hay muốn cầm cái "sờ-mát" điện thoại ra ....nói chuyện phải trái với ....?
trả lời xong thì quyết mua loại nào được rồi đó
Ít ai chê bai cái thương hiệu mình đang xài lắm. Nên bác chủ cứ nêu rõ nhu cầu của bác để ACE tư vấn chính xác.