Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
22/3/13
375
245
63
em ở khu vực này nên nắm rõ, và ông gần nhà em đang làm việc trong sân bay cũng vừa mua 1 căn ở lầu 4, theo em thì nên mua Sunny hơn vì rộng rãi thoải mái, đường xá cũng ngon hơn, còn Hà Đô thì xây ì à ì ạch, bác mua sunny còn đc tặng 1 chỗ đậu xe hơi free nữa chứ.

• Like
Reactions: sakutara
Hạng C
12/4/13
832
11.198
93
bác chủ nên mua suny, mình đang ở Hà Đô, kg tiện về vấn đi lại bác ạ, nếu bác đi oto thì càng chán nữa.Chân thành nên mua sunny.

Tập Lái
28/9/13
46
0
6
30
Anh inbox em nhu cầu của anh đi (tầm tiền, vị trí, ...) anh inbox cho em mà không cho em mail hay sdt thì em biết gửi thông tin kiểu nào đây.

Như anh nói Sunny bán gần hết, chỉ còn diện tích lớn, tầng thấp, gửi bán lại chênh lệch cao, nếu được anh xem Q2, Q7 hoặc Nhà Bè-đầu tư không lỗ đâu, nhiều căn còn lời 60-70 triệu, ở vẫn ok, giá phải chăng như nội thất cao cấp; gần trung tâm thì Q11, Tân Bình, Bình Thạnh... hơi mắc hơn Q2, Q7 xíu nhưng vị trí gần trung tâm, lại là khu phát triển mạnh.

Tập Lái
28/9/13
46
0
6
30
Anh inbox em nhu cầu của anh đi (tầm tiền, vị trí, ...) anh inbox cho em mà không cho em mail hay sdt thì em biết gửi thông tin kiểu nào đây.

Như anh nói Sunny bán gần hết, chỉ còn diện tích lớn, tầng thấp, gửi bán lại chênh lệch cao, nếu được anh xem Q2, Q7 hoặc Nhà Bè-đầu tư không lỗ đâu, nhiều căn còn lời 60-70 triệu, ở vẫn ok, giá phải chăng như nội thất cao cấp; gần trung tâm thì Q11, Tân Bình, Bình Thạnh... hơi mắc hơn Q2, Q7 xíu nhưng vị trí gần trung tâm, lại là khu phát triển mạnh.

Hạng B2
28/7/10
307
8
18
So với nhà phố ít tiền thì mua căn hộ để có view nhìn thoáng và ra vào dễ dàng. Xét ở điểm này thì Sunny Plaza hơn. Tuy nhiên cái đã có thật và cái đang xây thì cái đang xây là ẩn số, có chủ đầu tư ra sức chào CH cao cấp, tới lúc nhận nhà nhìn cái bàn bếp, muốn ói, bệnh!

Hạng B2
28/7/10
307
8
18
So với nhà phố ít tiền thì mua căn hộ để có view nhìn thoáng và ra vào dễ dàng. Xét ở điểm này thì Sunny Plaza hơn. Tuy nhiên cái đã có thật và cái đang xây thì cái đang xây là ẩn số, có chủ đầu tư ra sức chào CH cao cấp, tới lúc nhận nhà nhìn cái bàn bếp, muốn ói, bệnh!

Tập Lái
6/4/12
7
0
1
Khu này không biết có giải tỏa cái chợ không? Không thì sẽ bị kẹt xe ngay chỗ rẽ ra đường Nguyễn Thái Sơn.

Tập Lái
16/3/14
3
1
0
37
bây h không tin mấy kiểu chưa hoàn thành mà cứ hô chênh lệch này chênh lệch nọ, rồi lại hết hàng, ảo quá các bác à ..... cao cấp... lúc nhận nhà... thấp cấp.... ở 1 thời gian... lòi cái này... cái kia....==> mua căn hộ chưa hình thành chả khác gì chơi bạc hên thì sướng, xui thì chấp nhận cắt lỗ. Em cứ cái nào xong, 1 thời gian sau hẳn xem xét tiếp.

Status
Không mở trả lời sau này.