Tập Lái
18/6/21
8
0
1
31
bác mâu thuẫn không, bán tải dài hơn và to ngang ngửa SUV
ý mình là khoang chứa hàng khách ấy. mình không cần đến 7 chỗ. Mình thích bán tải 1 phần vì nó nam tính, mạnh mẹ. Thứ 2 nó phục vụ tốt nhu cầu cá nhân và công việc của mình.

Hạng D
26/8/13
1.947
5.496
113
42
Biên Hòa - Đồng Nai
Ranger đời cao nhưng phụ tùng bên ngoài sẵn, số lượng xe nhiều, nhiều người chơi, máy 3.2 mạnh ko lỗi lầm.. Chỉ có bất tiện là thêm 2 năm nữa thì đăng kiểm 6 tháng/lần.

Colorado thì đời cao, nhưng GM rút khỏi Đông Nam Á, bảo dưỡng rồi phụ tùng vài năm nữa ko biết ra sao?

Còn về khoang hành khách thì Ranger rộng hơn Colorado

Hạng B2
24/11/18
494
439
63
HCM
mặc dù nghiêng về phái bản HC 2019 hơn nhưng mình vẫn khuyên Ford vì về mặt trung tâm bd các kiểu thì Che kia bd chung hệ thống Vin rất khó chịu, bd gara thì dành cho các bác quen thôi...
Giờ đi gia đình hay công việc thì bán tải + SUV là xu hướng roài, ko ngại đường xá VN như nào, leo lên là chạy, ngập nước sình lầy bấp bênh đá lỏm chỏm hay cặp hông container - chiến được hết, gầm cao máy thoáng bước xuống cũng tự tin hơn, mua về dọn nhẹ cho cứng cáp (đừng hoa lá hẹ quá) thì bước xuống auto đẹp chai kaka

Hạng B2
17/12/18
114
114
45
45
2016 thì máy chắc sắp kêu như máy xay gạo rồi, cứ ưu tiên đời cao mà chơi, phụ tùng giờ cũng ko cần lo quá, riêng em tầm đấy thì em sẽ bóc tem 1 em triton,hilux AT 1 cầu hoặc Navara vừa ra mới toanh tội gì mua xe cũ, mua thì ham hố 4x4 nhưng về chã bao giờ dùng
Sure là bác chưa bao giờ ngồi Wt 3.2 đời 2016