Nên mua CR-V 2.4 hay Camry 2.5G?

• Total voters
    37
Hạng C
27/11/10
533
145
43
vụ bác nói em có đọc bài báo và coi hình chụp. Thấy may cho bác chủ CRV, chứ đi con khác là xui rồi

Đi đường nhiều nên em cũng hay ngại coi mấy hình ảnh chết chóc này lắm bác, có đôi lúc nhìn thương tâm lắm. Phải nói là nhờ thiết kế an toàn của mình nên CRV mới bền được như vậy chứ xe khác thì chắc thảm lắm.

Hạng B2
27/11/10
390
93
28
Đi đường nhiều nên em cũng hay ngại coi mấy hình ảnh chết chóc này lắm bác, có đôi lúc nhìn thương tâm lắm. Phải nói là nhờ thiết kế an toàn của mình nên CRV mới bền được như vậy chứ xe khác thì chắc thảm lắm.
CRv chưa hẳn là hổ báo nhất, nhưng so với mấy con cùng phân khúc thì độ an toàn cao nhất đấy bác

• Like
Reactions: thaophang
Hạng B2
21/7/11
340
105
43
CRv chưa hẳn là hổ báo nhất, nhưng so với mấy con cùng phân khúc thì độ an toàn cao nhất đấy bác
vì em ấy được dán nhãn Honda, nói thế chứ em có xem một số clip thì có chứng thực được sự an toàn của nó, bám tuyết và quẹo phanh cũng ngon lành, cảm giác vô lăng rất thật tay

Hạng B2
27/11/10
390
93
28
Hạng B2
21/7/11
340
105
43
Vậy mới nói xe ngon thì các bác nên chăm sóc em ấy kĩ lưỡng một chút, như chuyện đi rửa xe, cố gắng nói mấy em rửa lau cho khô chỗ nước đọng, như ở cái la zăng, không dễ bị gỉ sét, xe chạy đầm, chắc, an toàn mà mình ko lo có ngày em ấy giận cho mình ăn mặt đường hết :D

• Like
Reactions: thaophang
Hạng B2
21/7/11
340
105
43
bác chủ muốn lái thử CRV tại biên hòa thì alo em 0901269526
CRV em đã lái rồi bác ơi, vậy nên mới dám nhận xét về CRV như thế nào chứ. chỗ bác, khách tới thử 2.0 hay 2.4 nhiều hơn. 2.4 em chạy rất ưng bác à

Hạng C
27/11/10
533
145
43
vì em ấy được dán nhãn Honda, nói thế chứ em có xem một số clip thì có chứng thực được sự an toàn của nó, bám tuyết và quẹo phanh cũng ngon lành, cảm giác vô lăng rất thật tay

Hàng Honda nói chung thì độ an toàn khỏi bàn rồi bác. Vô lăng của CRV còn cái nữa là thích hợp cho nữ lái lắm bác, nhẹ tay nhưng mà lái vẫn có cảm giác chắc chắn lắm.

Hạng C
27/11/10
533
145
43
Vậy mới nói xe ngon thì các bác nên chăm sóc em ấy kĩ lưỡng một chút, như chuyện đi rửa xe, cố gắng nói mấy em rửa lau cho khô chỗ nước đọng, như ở cái la zăng, không dễ bị gỉ sét, xe chạy đầm, chắc, an toàn mà mình ko lo có ngày em ấy giận cho mình ăn mặt đường hết :D

Giận thì giận chứ không tới nỗi cho ăn mặt đường đâu. Thiết kế CRV không cho phép, an toàn là trên hết nên bác đừng lo. Em thì nếu phải đậu xe ngoài trời lâu thì thường dùng áo trùm cho xe để tăng độ bền cho màu sơn, chứ xe mà để lâu ngoài trời cũng xót lắm.

Hạng C
10/7/11
565
118
43
Nhìn lại khảo sát ban đầu mới thấy CRV nhà mình chiếm ưu thế hơn hẳn, được 80% các bác bình chọn mà. Không biết bác chủ đã quyết định như thế nào rồi?