Nên mua CR-V 2.4 hay Camry 2.5G?

• Total voters
    37
Hạng D
23/9/14
1.427
1.701
113
Lại nữa....cách đây 1 năm có 1 ông hỏi câu này xong đi mua Mec GLK
cách đây 6 tháng cũng câu này rùi dzo hội Mazda 6 :D
theo như ý bác thì bác chủ nên về đội Sò bên em thì hơn :3dcuoi:, e nói vui vậy chứ nếu dc bác làm em gầm cao đi cho tiện, đường Việt Nam đi sedan mệt với chạy gần mấy anh công thấy ghê ghê :3dcuoi:

• Like
Reactions: Nokia1202
Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
theo như ý bác thì bác chủ nên về đội Sò bên em thì hơn :3dcuoi:, e nói vui vậy chứ nếu dc bác làm em gầm cao đi cho tiện, đường Việt Nam đi sedan mệt với chạy gần mấy anh công thấy ghê ghê :3dcuoi:
Sedan hay gầm cao mà cont nó hun thì kết quả như nhau thôi bác. Được cái gầm cao thì trèo lề và đi mưa thoải mái. Bù lại chạy bồng bềnh dễ say xe và kg êm ái như sedan.

Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Anh em trước Tết cọc Camry bên Toy Bến Thành, đợi tháng 4 có xe là hốt luôn, tới 20 tháng 4 thấy ổng đi lấy CRV 2.4 màu titan bên Hon Phước Thành. Chủ thớt suy nghĩ tiếp đi

:3dcuoi:
Bản thân e cũng đã đi xem CRV trước khi hạ tay mua Cam.
Bác cứ đi xem và chạy thử để cảm nhận.
Gì chứ cách âm thì CRV không có cửa so với Cam. Đi xa nó ảnh hưởng thế nào đến tx và gia đình thì bác sẽ thấy rõ.

Hạng B2
13/7/14
220
271
63
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bản thân e cũng đã đi xem CRV trước khi hạ tay mua Cam.
Bác cứ đi xem và chạy thử để cảm nhận.
Gì chứ cách âm thì CRV không có cửa so với Cam. Đi xa nó ảnh hưởng thế nào đến tx và gia đình thì bác sẽ thấy rõ.
Ba Má e dễ tính lắm. Có cái hộp sắt che nắng che mưa, đi xa lỡ có va chạm nhẹ thì mọi thành viên trong gia đình đều an toàn, không trộm cắp mất đồ là được. Chứ vấn đề cách âm thì hơi sâu và xa, còn muốn nói tới thì e nghĩ CRV có thua cũng không thua Cam nhiều, chứ không đến nỗi không có cửa như bác nói. :)

• Like
Reactions: porche911gt3