Bản V hay G rồi độ thêm trang bị?

• Total voters
    41
Tập Lái
2/11/21
1
1
1
35
GÓC HỎI Ý KIẾN
Hello các bác. Theo các bác thì nên mua Cross bản V hay là nên mua bản G r độ thêm trang bị ạ?
- Em ưu tiên nhất là đèn Led và cảnh báo điểm mù của bản V, còn lại thì những trang bị bản G thiếu cũng k sao ạ.
Theo kinh nghiệm lái xe của các bác thì bỏ thêm 100tr cho bản V thì các trang bị thêm có thực sự đáng và hữu dụng ko ạ? Và nếu mua bản G và độ thêm trang bị bên ngoài thì chất lượng có bằng trang bị gốc của bạn V ko ạ. Cảm ơn các bác ❤️

Nên mua Cross V hay G rồi độ thêm trang bị?

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: tenxo
Hạng F
29/10/16
11.501
21.747
113
Pháp
Nếu bác thấy ổn khi moi ruột, móc mắt con xe mình ra để gắn thêm đồ thì ok bình thường mà.
Đã trả lời

thà là mua bản cao, còn độ chế với đồ trôi nổi, bửa nào nó nổi trôi luôn thì ..xong hàng, nhất là trên ECU. Em thì hoàn toàn không có trình độ trị bệnh ....qua xe chế độ không đúng theo hãng.

Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
Đã trả lời

thà là mua bản cao, còn độ chế với đồ trôi nổi, bửa nào nó nổi trôi luôn thì ..xong hàng, nhất là trên ECU. Em thì hoàn toàn không có trình độ trị bệnh ....qua xe chế độ không đúng theo hãng.
Thì tư duy nó thế. "Đồ theo xe cà bắp mà đắt hơn mấy chục triệu. Tớ ra mua hẳng đồ "xịn" giá 100tr về lắp vào".

• Like
Reactions: Osin
Hạng B2
22/10/21
264
289
63
44
Nếu bác thấy ổn khi moi ruột, móc mắt con xe mình ra để gắn thêm đồ thì ok bình thường mà.
Thế chơi chiêu, đạp giò thằng bảo hiểm. Đập đèn cũ halogen. Thay chính hãng LED vào được không nhỉ (bù tiền + cfe cho thằng bh)

Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
Thế chơi chiêu, đạp giò thằng bảo hiểm. Đập đèn cũ halogen. Thay chính hãng LED vào được không nhỉ (bù tiền + cfe cho thằng bh)
Bảo hiểm nó đền theo nguyên bản thôi bác ạ.